figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 27,962
- 63,786
Kodi yako ndo inachezewawatajua wenyewe
Kodi yako ndo inachezewawatajua wenyewe
Nadhani imetumwa karibu watu wengi!Wamenitumia sms ya kutunza amani na maneno kibao,sijui biashara nini na nini,makende ya fisi ninyi,ipo hivi mimi kutunza amani kwa serikali inayo dhurumu haki,uhai na usawa msahau,tarehe 7 ,ratiba zipo pale pale,nimeshakuwa mzoefu na shunting za maandamano,ni tifutifu,kama amani ni kutuletea viongozi madunga yepe sawa,other wise hell no!
Mpaka tuelewane,mpaka zile damu mlizomwaga oktoba zitendewe haki,mpaka ndugu zetu ambao hatujui walipo ijulikane,other wise acheni kukuna tako na kukata kucha kwa meno.
Hata sharifu majini alijivimbisha hivi ,ila akala chuma yeye,maninnertunza amani papasi wewe sasa shupaza shingo uone
Neno amani bila nyongeza ya neno haki ni uhuni tu ,haki kwanza then amani inakuja bia shuruti, pumbavu zaoWamenitumia sms ya kutunza amani na maneno kibao,sijui biashara nini na nini,makende ya fisi ninyi,ipo hivi mimi kutunza amani kwa serikali inayo dhurumu haki,uhai na usawa msahau,tarehe 7 ,ratiba zipo pale pale,nimeshakuwa mzoefu na shunting za maandamano,ni tifutifu,kama amani ni kutuletea viongozi madunga yepe sawa,other wise hell no!
Mpaka tuelewane,mpaka zile damu mlizomwaga oktoba zitendewe haki,mpaka ndugu zetu ambao hatujui walipo ijulikane,other wise acheni kukuna tako na kukata kucha kwa meno.
Wanamiliki kichwa na ubongo kutimiza kusudi la uumbaji tu.Neno amani bila nyongeza ya neno haki ni uhuni tu ,haki kwanza then amani inakuja bia shuruti, pumbavu zao
Waue ,wasiue ,watajua wenyewe,ila KAMA ILIKUWEPO,walimaanisha TUSIANDAMANE TENA.Kodi yako ndo inachezewa
Wahuni haoWanamiliki kichwa na ubongo kutimiza kusudi la uumbaji tu.
Kila mwenye akili nzuri anapenda Amani.Wamenitumia sms ya kutunza amani na maneno kibao,sijui biashara nini na nini,makende ya fisi ninyi,ipo hivi mimi kutunza amani kwa serikali inayo dhurumu haki,uhai na usawa msahau,tarehe 7 ,ratiba zipo pale pale,nimeshakuwa mzoefu na shunting za maandamano,ni tifutifu,kama amani ni kutuletea viongozi madunga yepe sawa,other wise hell no!
Mpaka tuelewane,mpaka zile damu mlizomwaga oktoba zitendewe haki,mpaka ndugu zetu ambao hatujui walipo ijulikane,other wise acheni kukuna tako na kukata kucha kwa meno.