Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

Tena kwa waliooa tunafahamu. Ukitumiwa tu neno moja na wife "mambo" bila kumalizia mambo bby....honey au baba watoto ujue kuna kirambasi au hayuko sawa. Ki ukweli mwanaume huwezi andikia mwenzio eti Mambo halafu ukaachia apo. At least malizia "mambo vp mkuu" mambo vp kiongozi" mambo niaje mbee" mambo niaje kamanda" n.k. Tujifunze pia mambo yanayoweza kitofautisha vzr kati ya me na ke
Sana mkuu Inakuwa na mkazo wakueleweka kuwa yu nani!
 
na wale wanaume wote wanaoandika kama wanawake yaani xx, ss nawachukulia kama mapunga tu maana wana tabia za kike kike😡😡
 
Im a lessed meiin..
 
Watanzania wanaogopa ushoga kuliko hata umasikini.
 
[emoji23] [emoji23] jomoniii hili neno mwanzo sikulipenda kabisa ila nimelizoea sasa nalipenda
 
Aisee neno silipendi hiloooo.... "jomonii na Veeep" awe Manzi au chalii wote nawashusha grade sana tu.... na chatting itaishia hapo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom