Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

Hasa wanaume, utakuta amekutumia message "Mambo"

Kidume tuma message "Adje" kama namba ngeni naweza nikamurudishia kwa kuandika "Poa dada "

Badilikeni masela
 
Dume zima na akili zako unaandika..Jomoni,Xaxa,vepee,tnx, au mtu anakujibu tu P...akimaanisha poa..
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jomoniii. Hadi wakaka????hebu punguzeni wivu tuachieni vitu vingine basiii
 
Ifike mahala wanaume mjitathmini.. Hasa wenye tabia ya kukopi kila neno la kijinga linalozuka kwenye mitandao.
Kuna hili neno "Jomoni"...
Nililiona mara ya kwanza huko insta ..nikajua ni ujinga wa huko tu . Wala sikutaka kujua lilipotoka..mara ya kwanza nilijua ni typing error. Ghafla likafika hapa JF baadhi ya wadada wakaanza kulitumia.

Inasikitisha sana kwakweli na ME wameanza kulitumia neno hili... Hii ni dalili ya upunga kabisa..

ACHENI HARAKA...
Ahsanteni.


data umeshawaudhi wanaume wengi wa Dar na vijana wa bongo fleva, usije kutulaumu kuwa umepigwa mawe na kuchomewa moto nyumba.
 
Mkuu nilichukuwa namba ya muuza nguo nikajua ni mwanaume kumbe naona msng mambo wangu nikasema kweli kupatwa kwa jua ni huku
 
Wewe ulieandika naamini ni KE maana siamini kama Mwanaume anaweza andika
 
Ushoga unakua kwa kasi sana kama moto wa majani makavu nyikani, na kichocheo kikubwa kikiwa ni instagram. Mungu tuhurumie
 
Mkuu nimekuquote wewe au mbiti
Kiungulia cha tundu lako la nyuma limefukuta vibaya
Yaani kuna watu wanashangaza...only so called " jomoni" upandishe mori hivyo?!!....kuna watu wana stress mpaka kwenye vidole kutype[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125]
 
Yaani kuna watu wanashangaza...only so called " jomoni" upandishe mori hivyo?!!....kuna watu wana stress mpaka kwenye vidole kutype[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125]
Fukuto na hungulia la tundu mpaka vidole vinawasha, imagine ningemquote yeye ingekuwaje???
 
Hata mimi nashangaa sana kwanza kuitamkaga eti jamani sijui lini ntatamka maana ni uboya lakin wengne fresh kiroho safi
 
Linakera sana na ile tabia toto la kiume kwenye s linaweka x yani linajidekeza kama toto la kike
 
Ahaaa sanaaaa, 90% wanawake hutumia hii, masela hutumia hii "Adje"

Mambo= kike kabisa hii mkuu

Tena kwa waliooa tunafahamu. Ukitumiwa tu neno moja na wife "mambo" bila kumalizia mambo bby....honey au baba watoto ujue kuna kirambasi au hayuko sawa. Ki ukweli mwanaume huwezi andikia mwenzio eti Mambo halafu ukaachia apo. At least malizia "mambo vp mkuu" mambo vp kiongozi" mambo niaje mbee" mambo niaje kamanda" n.k. Tujifunze pia mambo yanayoweza kitofautisha vzr kati ya me na ke
 
Back
Top Bottom