Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

Hivi mwanaume unaanzaje kuandika "jomoni"..!??

eti wanasema imetokana na JAMANI=JOMONI

ujinga wa kiwango cha lami huu...hili neno waachie KE watumie
KE ndio wajinga kiwango cha lami? Si me wala ke watu wajitathini waache tabia ya kuiga mambo yasio na maana, mie mwenyewe nimeona humu JF mtu kaandika hilo neno nikajua ni typing error kumbe ni upuuzi.....
 
Aisee neno silipendi hiloooo.... "jomonii na Veeep" awe Manzi au chalii wote nawashusha grade sana tu.... na chatting itaishia hapo.
Sometimes u wonder...!!?

Wenzetu hizi internet slangs huwa haziruki burebure..

Shida ni bongo...!?? Whats the origin!?
 
Sijui inakuwaje lakini yanaanzaga hivi hivi kidogo kidogo mpaka yanashika kasi. Hakuna neno nililokuwa nalichukia kama BANA = BWANA Lakini mpaka nimelizoea sasa na kuliandika kabisa sometimes. Kuhusu hilo neno JOMONI hata mimi naliona limekaa kikike zaidi siungi mkono Mtoto wa kiume kulitumia, yaani lina sound kama mtu anabana pua hivi wakati wa kulitamka na ninahisi ndio lengo lao waliolianzisha.
 
Sijui inakuwaje lakini yanaanzaga hivi hivi kidogo kidogo mpaka yanashika kasi. Hakuna neno nililokuwa nalichukia kama BANA = BWANA Lakini mpaka nimelizoea sasa na kuliandika kabisa sometimes. Kuhusu hilo neno JOMONI hata mimi naliona limekaa kikike zaidi siungi mkono Mtoto wa kiume kulitumia, yaani lina sound kama mtu anabana pua hivi wakati wa kulitamka na ninahisi ndio lengo lao waliolianzisha.
Sasa inabidi wanazuoni mpambane kulikataa neno hili kukubalika....


Maana hakuna maana yeyote kwanini ' JAMANI' iwe 'JOMONI'...

Haina maana yeyote....
 
KE ndio wajinga kiwango cha lami? Si me wala ke watu wajitathini waache tabia ya kuiga mambo yasio na maana, mie mwenyewe nimeona humu JF mtu kaandika hilo neno nikajua ni typing error kumbe ni upuuzi.....
KE watakychukia lakini umewapa ukweli...
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sipendi wanaume wanaosema "bana" badala ya bwana...aaaghh na mengine mengi yasoleta maana.
 
hahahhaha ukweli hata mie linanikereketa sana yes wanawake wanalitumia mnoo !na mm humu kuna wadada wanaliandikaga heheh mie silipend aisee !yeah bora aandike she aisee !hahaha eti LIVE TBC1 !
Mi kuna ex wangu alinandikia hivyo nilimbalasa mbaya
 
KE ndio wajinga kiwango cha lami? Si me wala ke watu wajitathini waache tabia ya kuiga mambo yasio na maana, mie mwenyewe nimeona humu JF mtu kaandika hilo neno nikajua ni typing error kumbe ni upuuzi.....
kweli waache
 
Back
Top Bottom