Hivi mtandio wa Salima unasema kinachofanyika kwa sasa?


Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
sidhani kama anaweza kusoma hayo maneno kwenye hiyo kanga maana elimu ya kuunga na kingereza cha kubabaisha vimsumbua sana huyu mwanamke
 

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
6
Points
0

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 6 0

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
yeye mwenyewe haelewi hata maana ya kilichoandikwa kwenye huo mtandio!!!
its all about nonesense
Hiyo siyo mtandio ni khanga.
Mkuu Bora Umesema Wewe Hilo, Naona na Mjadala Utakuwa Umefungwa.
MariaRoza unachakuongezea?
Hata matching hakuna hapo, yule mkalimani wake yuko wapi
sidhani kama anaweza kusoma hayo maneno kwenye hiyo kanga maana elimu ya kuunga na kingereza cha kubabaisha vimsumbua sana huyu mwanamke
Great Thinkers!!!!!
hahahaha hahahaha hahahaha
guys you made my day. wacha nikatafute kitimoto
 

Forum statistics

Threads 1,204,823
Members 457,566
Posts 28,171,694