Hivi mtandio wa Salima unasema kinachofanyika kwa sasa?


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
ladies.jpg?w=267&h=400
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
yeye mwenyewe haelewi hata maana ya kilichoandikwa kwenye huo mtandio!!!
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
its all about nonesense
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Hiyo siyo mtandio ni khanga.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Hata matching hakuna hapo, yule mkalimani wake yuko wapi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,085
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,085 377 180
sidhani kama anaweza kusoma hayo maneno kwenye hiyo kanga maana elimu ya kuunga na kingereza cha kubabaisha vimsumbua sana huyu mwanamke
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
yeye mwenyewe haelewi hata maana ya kilichoandikwa kwenye huo mtandio!!!
its all about nonesense
Hiyo siyo mtandio ni khanga.
Mkuu Bora Umesema Wewe Hilo, Naona na Mjadala Utakuwa Umefungwa.
MariaRoza unachakuongezea?
Hata matching hakuna hapo, yule mkalimani wake yuko wapi
sidhani kama anaweza kusoma hayo maneno kwenye hiyo kanga maana elimu ya kuunga na kingereza cha kubabaisha vimsumbua sana huyu mwanamke
Great Thinkers!!!!!
hahahaha hahahaha hahahaha
guys you made my day. wacha nikatafute kitimoto
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Hahhaha jmosi njema lol:smile-big::smile-big::smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,237,197
Members 475,497
Posts 29,281,058