ana sura mbaya sana,au hicho kilemba ndo kinakufanya umuone mremboNipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
Nipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
wapi uliona kuna dikteta mwanamke?Nipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
unataka kusema rais deo atakuja kuwa dikteta?Udikteta kwenye hii nchi chanzo chake ni ccm na katiba mbovu ya 1977. Kwa hali ilivyo hata ashike nani madaraka ya pale juu, atakuwa tu dikteta iwapo atapenda kuwa hivyo.
Zamanii niliwahi sikia kwamba wanawake wa kiarabu huwa automac wanakuwanga na Roho fulani hivi mbaya sana... Sasa sijui kama huyo jamaa alikuwa sahihi au alikuwa amekula mmeaNipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
Katiba ya mwaka 1977 (ikumbukwe hii ni katiba ya chama kimoja, na tunaitumia mpaka wakati huu wa mfumo wa vyama vingi kinyume kabisa na utaratibu inavyotaka) ilitengeneza mazingira ya ccm kuwa chama dola (chama kinachofungamana na dola), na Rais wake (anayetokanw na ccm) kuwa na mamlaka ya juu ya Kifalme (Imlerial Presidency).unataka kusema rais deo atakuja kuwa dikteta?
Halafu kama vile hahusiki
Umemuona Muhina karudi kaa kimaster.Nipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
Sio kweli , Mseveni kaichukulia nchi tokea misutuni huko , huyu kachukua nchi kwa katiba baada ya Mwendazake , mbona ni kama mwezi na jua.Nipo jikoni na nimeamua kulipuka ukweli. Anacho amua yeye ndo afla na omega. Ukimpinga kidogo tu uwe tayari kwa lolote. Sura sio Roho amini nawaambia!
Huyu amegeuka mnyamaSio kweli , Mseveni kaichukulia nchi tokea misutuni huko , huyu kachukua nchi kwa katiba baada ya Mwendazake , mbona ni kama mwezi na jua.
Kuchukua nchi kama Mseveni alivyofanya sio jambo la kitoto it needs highly commitment.