Wgr30
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 1,770
- 2,388
Kweli mkuu?Mbona tayari
Kweli mkuu?Mbona tayari
Bro mbn reply as tuna ugomvi? Shida nini? Kesho Sabato pls tusiharibiane Siku tafadhaliHakuna sehemu nimeandika wote wawe machinga mkuu acha kusoma kikasuku.
Leta ukweli tuuoneAcha uongo wewe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahaha sawa mkuuBro mbn reply as tuna ugomvi? Shida nini? Kesho Sabato pls tusiharibiane Siku tafadhali
Acha kurusha watu roho
Nikajua matokeo sahihi ya jackpotNakumbuka miaka miwili na ushehe ya utumishi wangu nilikuwa zikifika tar za mishahara hata mia sina mfukoni zaidi ya kuwa na chakula tu ndani, hali ilikuwa ngumu mno.
Sasa kuna kaunafuu kiasi, mpaka sasa sijapata mshahara ila nyama home inaliwa kwa kwenda mbele.
Sasa hivi kwa watumishi wengi wenye huduma ya bank alert wakisikia SMS wanawehuka kukimbilia kuisoma kumbe ni sms ya Tatu mzuka ikiwataka wabashiri.
Kweli..unaturusha roho blaza!?Huoooooooooooooo
Mie sio blaza Mkuu...Kweli..unaturusha roho blaza!?
Ha ha ha na wanawehuka kweli..Nakumbuka miaka miwili na ushehe ya utumishi wangu nilikuwa zikifika tar za mishahara hata mia sina mfukoni zaidi ya kuwa na chakula tu ndani, hali ilikuwa ngumu mno.
Sasa kuna kaunafuu kiasi, mpaka sasa sijapata mshahara ila nyama home inaliwa kwa kwenda mbele.
Sasa hivi kwa watumishi wengi wenye huduma ya bank alert wakisikia SMS wanawehuka kukimbilia kuisoma kumbe ni sms ya Tatu mzuka ikiwataka wabashiri.
Vp Boss,salary ya mwezi may imeshatoka?Salio limetosheleza sasa enendeni kwa amani kwenye ATMS mkajizoleee mihela yenu
Hayo madeni ndo yanayonichanganya!!! Samahani mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mie sio blaza Mkuu...
Kwako bado??????
Huyu ni manziKweli..unaturusha roho blaza!?
Hahahah hahaha,Hayo madeni ndo yanayonichanganya!!! Samahani mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Yani hapo hata ikipungua elfu huna habari unautoa kwanza, alafu hupigi ila utaenda kwa bank husika kuomba ile bank statement"Kiasi cha shilingi 17***** kimeingizwa kwenye akaunti yako NMB inayoishia namba ******47588
Kama huufahamu muamal huu piga simu na 01000800800"
Heheheheheheh!!!