Niko Shambani, So obvious you know shambani nafanya nini! Nilikuwa naulizia ili iniBusti kweny ishu flani hapa.Fanya mpango utengeneze another stream of income. Kuishi kwa kutegemea ka mshahara kiduchu tu ni risk kubwa hasa pale unapopatwa na emergency. Yaani maisha design hii ya “hand-to-mouth” bila akiba yoyote ni janga kuu
Watumishi wote hawawezi kuwa na another source of income. Iwe Tanzania au Marekani.Fanya mpango utengeneze another stream of income. Kuishi kwa kutegemea ka mshahara kiduchu tu ni risk kubwa hasa pale unapopatwa na emergency. Yaani maisha design hii ya “hand-to-mouth” bila akiba yoyote ni janga kuu
Acha uongo wewe.Daaah haya maisha niliyakataa tangu ningali mtoto ndo maana nikakulia ndani ya umachinga siwazi mshahara nawaza kukuza biashara nakuongeza Wateja nipate kipato zaidi
Kwann usitoke wakati ni kaz yake halali Kama ilivyo biashara, kilimo etc?Mkuu utumishi kwa nchi masikini kama Tanzania ni taabu sana ona watumishi akili yote inawaza mshahara kama umetoka sipati picha siku usipotoka watumishi watakuwa na hali gani
Umenena ukweli Mkuu sioni ubaya mtu akiulizia kipato chake halali vijitu vya bongo kazi ni kupiga majungu tuNi kwel mkuu lakini unadhani kila mtu akijiajiri nana atatoa hizi huduma tunazizipata kwa hawa waliojiriwa? Mathalan kweny afya,elimu,n.k lakini pia huyu aliajiriwa naye n haki yake kupata kile anachostahili hivyo mleta thread tusimchukulie kama mtu asiye na dira
Umejuaje Hana budget ya emergency?Fanya mpango utengeneze another stream of income. Kuishi kwa kutegemea ka mshahara kiduchu tu ni risk kubwa hasa pale unapopatwa na emergency. Yaani maisha design hii ya “hand-to-mouth” bila akiba yoyote ni janga kuu
Atakuwa nayo mkuu, ila hataki kuitumia na ndio maana anaulizia kama salary imetoka tarehe 22. What do you think?Umejuaje Hana budget ya emergency
Hahahahaha duh..😂😂Acha uongo wewe.
Unataka kuwahi kuvuta mpunga kabla hawajakata mkopo wao kumbe???Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?
Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.