mbisom ramos
JF-Expert Member
- Dec 5, 2011
- 812
- 397
Mkuu uko serious!!!?Salary mkuu
Mkuu uko serious!!!?Salary mkuu
Hahaha hahaha..Kashavurugwa huyo kila mtu anamuona wa kiume.
We acha tu[emoji3][emoji3]Kashavurugwa huyo kila mtu anamuona wa kiume.
HapanaSalary Advance?
Kwa kweli!!!!Hahaha hahaha..
Kweli kavurugwa sio kidogo!
Niko serious kabisaaa mimiMkuu uko serious!!!?
Acha utani basi mkuu...Salary mkuu
Pole mnoKwa kweli!!!!
Fresh tu ila mi bukta ya njano hii naomba niweke makumbusho kwangu tu .
Wala sitanii mimi mkuuAcha utani basi mkuu...
Unajua we wenzi tumefunga!![emoji23][emoji23][emoji23]Niko serious kabisaaa mimi
Hahahahahah haya bhana*Je wajua kirefu cha NMB*
N_ Naona
M_ Mambo
B_ Bado
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1436][emoji1436]
Weka screen shot[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26] At last imesoma.
Mambo ya Treasure amefanya mamboHalafu mwezi ujao unaibuika uzi mwingine