Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Usiwatese watumishi wa Mungu kwa habari za uongo,naona kuanzia jana una wadaganya
Mishahara siku hizi haiingizwi yote siku moja. Wanaanza na mikoa ya pembezoni na kumalizia Dar na Arusha.
Tuliokubali kuhamia Dodoma tulipata 21.05.19
 
Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?

Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.
Sisi huku kishapu kwetu kulikuwa na ukaguzi wa ATM card yaan hapa nahisi mshahara mpaka wiki ijayo [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mishahara siku hizi haiingizwi yote siku moja. Wanaanza na mikoa ya pembezoni na kumalizia Dar na Arusha.
Tuliokubali kuhamia Dodoma tulipata 21.05.19
Izi taarifa zina ukweli ndani yake
 
Watu wanaouliziaga mishahara huwa nawaonea huruma sana japo mi mwenyewe sina mipesa. Ila ni kama mkicheleweshewa wiki moja tu mnaweza hata kufa.
 
Watu wanaouliziaga mishahara huwa nawaonea huruma sana japo mi mwenyewe sina mipesa. Ila ni kama mkicheleweshewa wiki moja tu mnaweza hata kufa.
Wengine wanaulizia ili kuwadaka wadeni wao. Maana unakuwa umemkopesha mtu pesa kwa ahadi atakulipa mshahara ukitoka, ikifika mwisho wa mwezi wanakuwa wanazuga kuwa haujatoka. So wanaulizia ili waende kwa nguvu zote kudai.
 
Yaani hapa hata kuandaa mitihani naona uvivu kweli

Kuna jamaa ananidai amepiga simu kwamba anakuja kuchukua pesa yake nimemwambia mshahara bado haamini

Sijui hata nitamwambia nini!!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Sisi huku kishapu kwetu kulikuwa na ukaguzi wa ATM card yaan hapa nahisi mshahara mpaka wiki ijayo [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom