Toka SAA ngapi mkuu?Pesa tayari.
Hata wanaojiajiri shida hupata tu.
Kuna wakati mauzo hamna kabisaaa hajui hata ale Nini lkn huyu mwajiriwa angalau anatumaini tarehe Fulani atapata.
HajajuaHahahha...Mambo ya vyeti feki si yalishaisha Mkuu? Hahaha.
Nashukuru kwa Taarifa.
Hafu wote sio waislamSasa wanawapangia watu matumizi!?!?![emoji134]
.Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?
Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.
Weekend hii chungu
Wakuu,tayari au bado?
Kwahiyo ile siku ya ijumaa kuu hakupumzika ,kweli alichoka maana watumishi nchi nzima ni wengi Sana[emoji1787]Nawe bwana...anaetoa mishahara unadhani ni nani?