Hivi, Mbowe, did you mean what you said?

Ralphryder

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
4,674
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.
 

wauwau

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
705
170
Mhuni huyo, achana naye. Yeye na watu wa kaskaz wanavunja katiba yetu ya chama kila siku. Akawaambie watu wa Moshi maneno hayo. Mbona wamegang'ania kanda za ziwa na magharibi kwani kaskaz wamebariki uonevu kwa ZZK?
 

Lusam

Senior Member
Apr 4, 2013
195
0
Kwani kamati kuu ni yeye mwenyewe?. Amechakachua kitu gani ndani ya katiba?. wewe ni kijana kuwa mzalendo kuliokoa Taifa lako na usipende kutumwa kwa maslahi ya Mafisadi.
 

bluetooth

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
4,309
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.

did you do what you mean?
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,621
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.

Aisee unachanganyikiwa vibaya sana wewe kicheche pori..
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
10,831
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.

per diem ya LB7 kutoka kigoma hadi mwanza. tehe!
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.

Your account is insufficient to ask such questions......
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,935
2,000
Mbowe anadhani huu uhuni wake wa kutafuna ruzuku za chama haujashtukiwa na watanzania!
 

chollemadulu

JF-Expert Member
Dec 8, 2013
220
225
Umemumuonea wapi akitafuna ruzuku zako mbowe tajiri ntangu mababu zake hela ya ukoo hiyo chezea mbowe ww!
 

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Feb 28, 2012
14,001
2,000
Eti anasema utaratibu wa kuwawajibisha wote wanaokwenda kinyume na matakwa na katiba ya chadema, watatimuliwa, na akaenda mbali zaidi na kudai hata yeye akienda kinyume basi kamati kuu imuondoe! Maswali muhimu:
1.Kamati kuu ni akina nani?
2, Mbona umechakachua katiba ya chadema na hujaondolewa?
3, Je ni kweli utaondoka ukiamriwa na hiyo kamati kuu!? Source: nilikuwa Mwanza mkutanoni.

Huyo jamaa akili zake ndogo form 6 leaver huyo!
 

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Feb 27, 2007
4,133
1,225
image.jpg Kumbe ulikuwa sehemu ya umati huu.....Hongera kwa kushiriki usijejikuta umeachwa solemba na akina Taswira ...
 

Bangoo

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
5,599
1,195
Mbowe anadhani huu uhuni wake wa kutafuna ruzuku za chama haujashtukiwa na watanzania!

Mkuu mbowe ni tajiri wa siku nyingi, wewe na familia yako yote mkijumlisha mali zote mlizochuma tangu uzao wa babu yako hamuwezi kufikia robo wa utajiri wa MBOWE, WE KAKOJOE TU ULALE.. Utaishi kulalama na ruzuku ya ml 200 wakati mbowe anaingiza ml 200 kwa weeki..
 

Kifaurongo

JF-Expert Member
Jan 18, 2010
3,901
2,000
Waraka wa siri wa Mnyika, Mbowe ame endose Zito ashughulikiwe ikiwezekana auawe!!! Duuh!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom