Kuwa mkweli na utumie ubongo kufikiri, Rais amezuia haki gani ya mtumishi yeyote mbali na Mwalimu? Mishahara inapatikana tarehe 21-23 tofauti na hapo awali , madeni ya walimu yamelipwa nakubaki 8% tu. Sasa kunapato gani lakwako wewe unayejiita Mwalimu limezuiliwa hadi udai kuwa uchumi umeshuka? Mimi ni Mwalimu nimefanya kazi Leo ni mwaka wa 6 nafundisha shule ya secondary Misungwi, naona Rais anafanya kazi nzuri sana kuwa kutokea, nadhani alitakiwa kutokea baada tu ya Baba wa Taifa. Kwa jinsi unavyolalamika yamkini wewe ni LICHADEMA kwa wapenda kulalamika, wapenda kubeza kila kila kitu kinachofanywa na Wana CCM, lakini NDIYO wakwanza kuwakimbilia wote wanaoachwa na CCM nakudai eti siasa SIYO uadui, wakisahau kuwa wale wale NDIYO waliowahi kuwazuia Wabunge WAO kusalimiana nakushirikiana na Wabunge wa CCM. LEO WAMEKUWAJE MARAFIKI.? Ukweli kuwa Chadema lazima uwe na roho ngumu.