Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Kila jambo lina msingi wake, neno "mwenzetu" na "huyu sio mwenzetu" yaliasisiwa zamani ili kufifiza maendeleo ya nchi kwa kuepuka mawazo mbadala ndio maana CHAMA CHETU kimewekwa mbele na sio TANZANIA. Hivyo basi anaetarajia kuwa na mawazo ya kujenga nchi kutokana na mawazo yake ajitathmini kwanza yuko upande wao ama la!
 
Kuna nyumbu wengne au makada wao wameambiwa kaz yao kusifu tu hata mkuu kajamba! Tanzania ya ajabu sana, eti kaletwa na mungu! Labda shetan amekuwa mungu kwao! Mungu gani alienaroho kama muuza sumu? Mtu gani anaejijar yy tu na kamati yake?

Uongoz ni kipaji so hicho kipaji hakipo, mtu kukosa hekima na busara ni ishara kuwa hufai kuwa kiongoz, chuki,sifa,majgambo, visasi na ubaguzi huo ni ulevi wa madaraka na ulimbukeni, time for will tell!
 
Back
Top Bottom