Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Huyu wa sasa ni bakuli km mabakul mengine.



HUYU MKUU WA SASA NI SHETANI WA KISASA.
 
Habari za muda huu wana jamii.
Mimi ni Mwalimu Unyangala(Mwl Sekondari).

Mara kadhaa najiuliza ni kwanini tunaompinga huyu mkuu wa Magogoni kutokana na mapungufu yake, tunaambiwa ni wanachadema wote.

Ukiachana na kupewa chama kila tukitoa malalamika ya hali mbaya kiuchumi majibu ni tulikuwa wapiga dili,sasa mwalimu nilikuwa napiga dili gani?

Huyu mkuu wetu wa magogoni amezuia haki zetu kama watumishi wa umma na kutuita wapiga dili ndiomaana tunalalamika.

Members kama Lizaboni Lupyeee Troll JF na marehemu Magonjwa Mtambuka nk nawaambia mtambue kuwa sio kweli kuwa kila mtanzania ni mpiga dili.

Hali imekuwa mbaya tangu huyu alipoteuliwa kuwa mtu ambaye hajaribiwi.


Mwl Unyangala.
Sio mwanachama wa chama chochote,hata CWT mimi sijawahi kuwa mwanachama.
uliuza chaki.
 
Mwalimu Makusudically jibu maswali haya acha kuzunguka.
1.Je ulipata annual increment?
2.Umeajiriwa mwaka 2012 je umewahi kupanda daraja hata mara moja.
3.Ngazi yako ya elimu ni ipi?
Hapo nitajua kwanini unatetea ujinga.
Ukimuona mtu anamlalamikia Rais JPM moja kwa moja huyo mtu anamachungu ya kutumia Vibaya kura yake mwaka 2015 Oktoba 25, unajua wakati mwingine kukariri badala ya kuelewa matokeo yake ni mabaya sana, Watu wa jinsi hii ni wale waliokariri kuwa kila mtu mwenye Nvi kichwa kizima, ndiye mwenye busara na ndiye akawa chaguo lao kumbe wakawa wamepoteza kura zao. Watz wengine sana walikuwa waelewa mno, hawakutishwa na Nvi, wala Ukaskazini, WAO walitumia kura zao vizuri kabisa. Na kwa Utashi wa Mungu, JPM akapatikana na ndiyo maana anafanya kazi nzuri. Hatushangai kuona watu wanapinga bila sababu, tabia hii ya kupinga kila kitu na kujiinua ilianzishwa na Lusifa malaika Mkuu huko mbinguni, akampinga Muumbaji na kushawishi baadhi ya malaika kuwa hakuna cha maana Mungu anachofanya. Lakini Nguvu ya Mungu ni kuu, Mungu alimtupa Duniani na akawaathiri hata baadhi yetu, ndiyo maana hata Leo bila aibu wanaibuka mitandaoni kumlaumu Rais ambaye kwa dhati ya Moyo wake anajitahidi kukuza uchumi, kupunguza tofauti kati ya mwenye navyo na wasio navyo, kupambana na rushwa, kupambana na madawa ya kulevya, kuboresha miundo mbinu, kuboresha mifumo ya uawajibikaji(nidhamu), Leo mnaanza kulaumu Ovyo Ovyo, hamuoni mnaiga tabia za SHETANI?
 
Mwalimu vumilia tu alisema watu wataishi kama mashetani hamkumuelewa? Tena naskia uwakiki wa vyeti kwa walimu umeanza upya baada tu ya kupelekewa madai ya walimu huyuu jamaa anaroho mbaya sjawai kuiona popote
 
Habari za muda huu wana jamii.
Mimi ni Mwalimu Unyangala(Mwl Sekondari).

Mara kadhaa najiuliza ni kwanini tunaompinga huyu mkuu wa Magogoni kutokana na mapungufu yake, tunaambiwa ni wanachadema wote.

Ukiachana na kupewa chama kila tukitoa malalamika ya hali mbaya kiuchumi majibu ni tulikuwa wapiga dili,sasa mwalimu nilikuwa napiga dili gani?

Huyu mkuu wetu wa magogoni amezuia haki zetu kama watumishi wa umma na kutuita wapiga dili ndiomaana tunalalamika.

Members kama Lizaboni Lupyeee Troll JF na marehemu Magonjwa Mtambuka nk nawaambia mtambue kuwa sio kweli kuwa kila mtanzania ni mpiga dili.

Hali imekuwa mbaya tangu huyu alipoteuliwa kuwa mtu ambaye hajaribiwi.


Mwl Unyangala.
Sio mwanachama wa chama chochote,hata CWT mimi sijawahi kuwa mwanachama.
Hawajazowea kukosoana ndani ya chama....ndani huwa wanasifiana tu na zile za zidumu za mwenyekiti, balozi... etc
 
Mwalimu vumilia tu alisema watu wataishi kama mashetani hamkumuelewa? Tena naskia uwakiki wa vyeti kwa walimu umeanza upya baada tu ya kupelekewa madai ya walimu huyuu jamaa anaroho mbaya sjawai kuiona popote
Mbona amehakiki sana,watolewe wote wasio na sifa za kuwa walimu.
 
Ndo tulipofikia kwamba nje ya vyama hatuwezi kuwaza.huu ni utwamwa mamboleo
 
Ukimuona mtu anamlalamikia Rais JPM moja kwa moja huyo mtu anamachungu ya kutumia Vibaya kura yake mwaka 2015 Oktoba 25, unajua wakati mwingine kukariri badala ya kuelewa matokeo yake ni mabaya sana, Watu wa jinsi hii ni wale waliokariri kuwa kila mtu mwenye Nvi kichwa kizima, ndiye mwenye busara na ndiye akawa chaguo lao kumbe wakawa wamepoteza kura zao. Watz wengine sana walikuwa waelewa mno, hawakutishwa na Nvi, wala Ukaskazini, WAO walitumia kura zao vizuri kabisa. Na kwa Utashi wa Mungu, JPM akapatikana na ndiyo maana anafanya kazi nzuri. Hatushangai kuona watu wanapinga bila sababu, tabia hii ya kupinga kila kitu na kujiinua ilianzishwa na Lusifa malaika Mkuu huko mbinguni, akampinga Muumbaji na kushawishi baadhi ya malaika kuwa hakuna cha maana Mungu anachofanya. Lakini Nguvu ya Mungu ni kuu, Mungu alimtupa Duniani na akawaathiri hata baadhi yetu, ndiyo maana hata Leo bila aibu wanaibuka mitandaoni kumlaumu Rais ambaye kwa dhati ya Moyo wake anajitahidi kukuza uchumi, kupunguza tofauti kati ya mwenye navyo na wasio navyo, kupambana na rushwa, kupambana na madawa ya kulevya, kuboresha miundo mbinu, kuboresha mifumo ya uawajibikaji(nidhamu), Leo mnaanza kulaumu Ovyo Ovyo, hamuoni mnaiga tabia za SHETANI?
Sasa dah! Sjakuelewa hataumeandika nini kwakweli kama wewe sio mtumishi ni vyema ukajikalia kimya sio kilakitu kinachoandikwa uchangie
 
Habari za muda huu wana jamii.
Mimi ni Mwalimu Unyangala(Mwl Sekondari).

Mara kadhaa najiuliza ni kwanini tunaompinga huyu mkuu wa Magogoni kutokana na mapungufu yake, tunaambiwa ni wanachadema wote.

Ukiachana na kupewa chama kila tukitoa malalamika ya hali mbaya kiuchumi majibu ni tulikuwa wapiga dili,sasa mwalimu nilikuwa napiga dili gani?

Huyu mkuu wetu wa magogoni amezuia haki zetu kama watumishi wa umma na kutuita wapiga dili ndiomaana tunalalamika.

Members kama Lizaboni Lupyeee Troll JF na marehemu Magonjwa Mtambuka nk nawaambia mtambue kuwa sio kweli kuwa kila mtanzania ni mpiga dili.

Hali imekuwa mbaya tangu huyu alipoteuliwa kuwa mtu ambaye hajaribiwi.


Mwl Unyangala.
Sio mwanachama wa chama chochote,hata CWT mimi sijawahi kuwa mwanachama.
Na mimi yananikuta hayo hayo. Sijawahi kuchukua kadi ya chama chochote kile. Ni mtanzania ninayejali nchi yangu na ni mpenda haki ingawa sio mwana harakati. Napenda kufuata sheria, hata shule sikuwahi kuchapwa. Naamini Tanzania ni ya wote na sio ya kikundi fulani. Nachukia ubaguzi wa aina yeyote ile.

Kama mtanzania Nina haki ya kutoa maoni yangu.
 
Kama mwalimu unamwandika mkuu wa nchi kihivi, kwa kweli nawaonea huruma anaowafundisha.

Umelazimishwa kufanya kazi hiyo?

Haujiheshimu kabisa

Jipige vibao
Hajieshimu kivip, kitu gan cha ajabu hapo adi useme Hajieshimu?? jibwa kbsaa ww
 
Anasema ni mwalimu.
Labda wa msingi.
Kiwango cha elimu yake ni cheti.
Sasa dah! Sjakuelewa hataumeandika nini kwakweli kama wewe sio mtumishi ni vyema ukajikalia kimya sio kilakitu kinachoandikwa uchangie
 
Lakini ukipinga unaambiwa wewe CHADEMA
Na mimi yananikuta hayo hayo. Sijawahi kuchukua kadi ya chama chochote kile. Ni mtanzania ninayejali nchi yangu na ni mpenda haki ingawa sio mwana harakati. Napenda kufuata sheria, hata shule sikuwahi kuchapwa. Naamini Tanzania ni ya wote na sio ya kikundi fulani. Nachukia ubaguzi wa aina yeyote ile.

Kama mtanzania Nina haki ya kutoa maoni yangu.
 
Back
Top Bottom