Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Mwalimu amendika kwa hasira saaana,inaonesha unamadai yamuda mrefu,mkopo benki,unafundisha vijijini,huna cheo hapo shuleni,unawatoto lkn umepanga nyumba,kulipakodi Nishida,unatembea umbali mrefu kufika kazini,umekatwa bodi ya mikopo 15%....Ndugu haupo mwenyewe nahivi kugoma hamuwezi!! Tusali sirini
 
Mkuu nipo hapa Dar tangu nipate ajira,cheki basic salary alizoacha JK kama kuna mabadiliko ndio utajua kuwa huyu Sizonje hafai.

Mwalimu amendika kwa hasira saaana,inaonesha unamadai yamuda mrefu,mkopo benki,unafundisha vijijini,huna cheo hapo shuleni,unawatoto lkn umepanga nyumba,kulipakodi Nishida,unatembea umbali mrefu kufika kazini,umekatwa bodi ya mikopo 15%....Ndugu haupo mwenyewe
 
Habari za muda huu wana jamii.
Mimi ni Mwalimu Unyangala(Mwl Sekondari).

Mara kadhaa najiuliza ni kwanini tunaompinga huyu mungu wa Magogoni kutokana na matatizo yake ya akili(ana mapungufu ya akili),tunaambiwa ni wanachadema wote.

Ukiachana na kupewa chama kila tukitoa malalamika ya hali mbaya kiuchumi majibu ni tulikuwa wapiga dili,sasa mwalimu nilikuwa napiga dili gani?

Huyu mungu wetu wa magogoni amezuia haki zetu kama watumishi wa umma na kutuita wapiga dili ndiomaana tunalalamika.

Members kama Lizaboni Lupyeee Troll JF na marehemu Magonjwa Mtambuka nk nawaambia mtambue kuwa sio kweli kuwa kila mtanzania ni mpiga dili.

Hali imekuwa mbaya tangu huyu mwenye matatizo ya akili alipoteuliwa kuwa mungu ambaye hajaribiwi.

Mimi natamani hata nisikie amefariki dunia,japo naweza kutangulia mimi.

Mwl Unyangala.
Sio mwanachama wa chama chochote,hata CWT mimi sijawahi kuwa mwanachama.
Subiri afute mitandao ya kijamii hapa itabidi apige marufuku matumizi ya simu na wale walio somea tehama kazi hakuna sipati picha uchumi utakavyo dolola maana miamala ya simu imeongeza kipato hata yeye hataonekana tena kwenye Luninga (Baba lazima uwe karibu na familia)
 
03f4d0ab4c33ee5d3bf643616efed355.jpg
 
Twafwaa

Subiri afute mitandao ya kijamii hapa itabidi apige marufuku matumizi ya simu na wale walio somea tehama kazi hakuna sipati picha uchumi utakavyo dolola maana miamala ya simu imeongeza kipato hata yeye hataonekana tena kwenye Luninga (Baba lazima uwe karibu na familia)
 
kwa sababu huku ni jukwaa la siasa hivyo kama huna chama sepa mitaa hii
 
Kama utani lakini ni kweli kabisa.
tatizo ninyi wabongo mnaharaka sana..tuende step kwa step jamani. sa hiv tunakaz ya kuwatambua wasanii wetu akina diamond waliotusaidia kampen kwanza then kuna hawa wakina lisu tuwadhibit kwanza kuna ishu za kina lema tuziweke vzr mahakaman huko na pia c unajua bashite a.k.a ziro ngoja kwanza tupige siasa asira za wadanganyika ziishe. subrni tutakuja kwenu maticha mambo tutaweka sawa tu. kwan c mnajua bado kabisa mbuz ndo hta kichwa hakijaisha? na kwanza niwaibie siri hatuna mpango wa kutoka huku magogoni. c mnamjua mugabe..enheeee kama ivo sasa. kwa hio tulien tutawarekebishia sa iv acha tuinyooshe chadema. no sorry tuinyoshe nchi. c mnajua nchi yenu imepinda. hahaha nilikua naota tuu.
 
Mkuu nipo hapa Dar tangu nipate ajira,cheki basic salary alizoacha JK kama kuna mabadiliko ndio utajua kuwa huyu Sizonje hafai.
b
Mkuu nipo hapa Dar tangu nipate ajira,cheki basic salary alizoacha JK kama kuna mabadiliko ndio utajua kuwa huyu Sizonje hafai.
bora wewe upo daslam,wenzio mazingira magumu,Hamna umeme wala maji,hospital wala soko,barabara wala benki...inakubidi usafiri kurudi kesho yake alafu mtuhuyo anadhulumiwa madaraja,mshahara,pesa ya likizo nk. Akiomba alipwe mkuu anamwambia hataki kusikia maswala ya madai huku mkuu huyohuyo akipiga simu redioni nakusema anapenda kusikiliza Shilawadu...na anadai tumwombee! so amaizing
 
Hana akili timamu.
b
bora wewe upo daslam,wenzio mazingira magumu,Hamna umeme wala maji,hospital wala soko,barabara wala benki...inakubidi usafiri kurudi kesho yake alafu mtuhuyo anadhulumiwa madaraja,mshahara,pesa ya likizo nk. Akiomba alipwe mkuu anamwambia hataki kusikia maswala ya madai huku mkuu huyohuyo akipiga simu redioni nakusema anapenda kusikiliza Shilawadu...na anadai tumwombee! so amaizing
 
Back
Top Bottom