Hata ukitoa povu huo ndiyo ukweli.Kama jukumu lenu sio kushinda kesi si mtafute kazi nyingine ya kufanya? Nchi inaingia hasara kwenye kesi kila leo huku kuna wangese wanajiita wakili wasomi..!!
Teh tehNinarudia tena kwa herufi kubwa HAKUNA MWANASHERIA ANAYESHINDWA AU KUSHINDA KESI MAHAKAMANI BALI MTEJA NDIYE HUSHINDA AU KUSHINDA KESI HIZO. PIA KATIKA MAJUKUMU YA MWANASHERIA, KUSHINDA KESI SIYO MOJA YA MAJUKUMU YA MWANASHERIA.
Kama hutaki kuelewa acha broo!
Sasa si unashinda kesi kwa niaba ya mteja wakoHata ukitoa povu huo ndiyo ukweli.
SIYO JUKUMU LA MWANASHERIA KUSHINDA KESI
Kama unabisha nipe kifungu cha sheria.
Sasa si unashinda kesi kwa niaba ya mteja wako
Ova
Wanasheria ni watu wakukariri tu hawana analytical skills zozote inshort ni kozi ya kidemuHapana
Hakuna loloteMwansheria ni mtaalamu wa kila sekta.
Kila sekta ina sheria, na hivyo mwanasheria anawajibika kuzifahamu.
Pia sekta zote zina kesi na hivyo mwanasheria anahusika nazo.
Ina aminika kwamba, mwanasheria ni mtaalamu anayeongoza kwa kuwa na elimu pana kuliko taaluma zote duniani.
Hii ndiyo sababu sisi Wanasheria kuitana wasomi yaani Learned lawyer/Advocate.
Wanasheria ni watu wakukariri tu hawana analytical skills zozote inshort ni kozi ya kidemu
Mi sister wangu ni mwanasheria najua hamna usomi wowoteSi kweli!
Sioni kama kuna ubaya kwenye tathinia ya sheria kujiita wakili msomi.Nitaaluma yao kulingana na kazi yao.Hivyo basi tusilazimishe tufanane wote,kwa lugha nyepesi tunaweza tukasema hii ni misimu ndani ya sheria watu wengine tusio husika ni vigumu kuwaelewa.
Mi sister wangu ni mwanasheria najua hamna usomi wowote
Ni kama yako tu mkuu ya kizibo nyuma tena mnavyoteteaga ushoga ndio kabisaSiyo lazima ukuabali.
Kama digrii ya dada ni ya chupi nitanuaje?
Ni wapuuzi mno. Serikali huwa inashindwa kesi nyingi kwa upuuzi wa hawa watu.Huyu mwanasheria kaniacha hoi
Anasema wanasheria siyo
Jukumu lao kushinda kesi 😄
Ova
Ni wapuuzi mno. Serikali huwa inashindwa kesi nyingi kwa upuuzi wa hawa watu.
Nani alikukataza usisome SheriaWanasheria ni watu wakukariri tu hawana analytical skills zozote inshort ni kozi ya kidemu
Journalism wana law school?Sheria ni kama journalism tu
Siwezi soma kozi ya kikeNani alikukataza usisome Sheria