Project Engineer
JF-Expert Member
- Aug 27, 2019
- 3,578
- 6,103
Kozi yako ww ni ipi?Siwezi soma kozi ya kike
Kozi yako ww ni ipi?Siwezi soma kozi ya kike
Nani alikukataza usisome Sheria
Siwezi soma kozi ya kike
Ni kama yako tu mkuu ya kizibo nyuma tena mnavyoteteaga ushoga ndio kabisa
After all... napenda sana kukaa meza moja na huyo anaejiita msomi..
Ana nini cha zaidi..? Vifungu vya sheria? Kila siku vipo Dynamic......
Ww unaejiita Msomi una nini cha kunivutia niseme kweli huyu ni msomi...
Kuna mwenzao ktk msfar wa makonda alikuwa hajui hata KUSOMA....
mnabisha niwawekee ushahidi.. tena ni wa TLS kbs.
Halafu anasema ana dada ake mwanasheria, unaweza kukuta ndio anampa hela ya bando,Bora umemuuliza. Ana makasiriko na utaalam wa sheria.
Akasone hata OPEN.
Ukiyasoma vizuri maelezo yake ni kwamba yeye hajasoma, ila ana wivu na dada yake ambaye amesomea law.Halafu anasema ana dada ake mwanasheria, unaweza kukuta ndio anampa hela ya bando,
Kwahiyo umemuonea gere dada yangu nenda na wewe wakakuvue basiKwa kuwa dada ni malaya muulize vizuri huenda alivuliwa chupi na kuandikiwa marks za viuno shanga!
Mkuu mi hata mkeo hapindui nakugongea vizuri tuHalafu anasema ana dada ake mwanasheria, unaweza kukuta ndio anampa hela ya bando,
Hahah nifuatilie vizuri eti sijasoma 😂😂😂 mi ni engineer we kilaza sasa fananisha siasa zako na uhandisiUkiyasoma vizuri maelezo yake ni kwamba yeye hajasoma, ila ana wivu na dada yake ambaye amesomea law.
Hawa ni wale mabroo wanaopigwa jeki na dada zao ila mwishowe kichini chini wanawadis hao dada zao.
Hata engineer anakuwa anazijua kwa sababu ndiye mtekelezaji wa hizo sheria. Kuzijua sheria siyo lazima uwe mwanasheria au wakili.Ni hivi, mfano, wewe ni Engineer maana yake wewe unafahamu sheria za ujenzi kwa undani.
Halafu mimi ni mwanasheria, maana yake ninazifahamu sheria zifuatazo:
1. Sheria za ujenzi.
2. Sheria za mazingira
4. Sheria za kazi
5. Sheria za uvuvi
6. List inaendelea.
Sasa hilo gap nililokupiga hapo, ndipo usomi wa mwanasheria unapoingia.
SawaHata engineer anakuwa anazijua kwa sababu ndiye mtekelezaji wa hizo sheria. Kuzijua sheria siyo lazima uwe mwanasheria au wakili.
Sasa kama ni rahisi kwanini hukusoma?Hahah nifuatilie vizuri eti sijasoma 😂😂😂 mi ni engineer we kilaza sasa fananisha siasa zako na uhandisi
Mi nashangaa tu mwanasheria ana usomi gani? Maana hata darasani wale vipanga wanaendaga either engineering au Medicine
Sheria wanasomaga wale average students...sasa kilaza kama wewe unamaliza kozi ya sheria na unapata muhuri mimi kipanga wako nitashindwa?
Nikiitwa injinia inajitosheleza watu wanaelewa shughuli yakeSasa kama ni rahisi kwanini hukusoma?
Yatosha wewe jiite injinia msomi kwani umekatazwa au unaona aibu jamii itakuchukuliaje?
Nikiitwa injinia inajitosheleza watu wanaelewa shughuli yake
Nikiitwa injinia inajitosheleza watu wanaelewa shughuli yake
Mwanasheria hana usomi wowoteBasi na mimi nikiitwa ***Mwanasheria Msomi***inajitisheleza na watu wanaelewa.
Au sioMkuu mi hata mkeo hapindui nakugongea vizuri tu
Engineer baki hivyo hivyo kuna watu wamesoma sociology, community development wanaandika projects wanapata hela sana, ww baki na engineering yakoHahah nifuatilie vizuri eti sijasoma 😂😂😂 mi ni engineer we kilaza sasa fananisha siasa zako na uhandisi
Mi nashangaa tu mwanasheria ana usomi gani? Maana hata darasani wale vipanga wanaendaga either engineering au Medicine
Sheria wanasomaga wale average students...sasa kilaza kama wewe unamaliza kozi ya sheria na unapata muhuri mimi kipanga wako nitashindwa?
Yule sio wakili, taja jina lake tunaingalie kwenye systemAfter all... napenda sana kukaa meza moja na huyo anaejiita msomi..
Ana nini cha zaidi..? Vifungu vya sheria? Kila siku vipo Dynamic......
Ww unaejiita Msomi una nini cha kunivutia niseme kweli huyu ni msomi...
Kuna mwenzao ktk msfar wa makonda alikuwa hajui hata KUSOMA....
mnabisha niwawekee ushahidi.. tena ni wa TLS kbs.