Hivi kwanini wanasheria huwa wanaitana wakili msomi

Hivi kwanini wanasheria huwa wanaitana wakili msomi

Mwansheria ni mtaalamu wa kila sekta.

Kila sekta ina sheria, na hivyo mwanasheria anawajibika kuzifahamu.

Pia sekta zote zina kesi na hivyo mwanasheria anahusika nazo.

Ina aminika kwamba, mwanasheria ni mtaalamu anayeongoza kwa kuwa na elimu pana kuliko taaluma zote duniani.

Hii ndiyo sababu sisi Wanasheria kuitana wasomi yaani Learned lawyer/Advocate.
Elimu ni uhandisi na udaktari izo nyengine ni siasa tu
 
Mwansheria ni mtaalamu wa kila sekta.

Kila sekta ina sheria, na hivyo mwanasheria anawajibika kuzifahamu.

Pia sekta zote zina kesi na hivyo mwanasheria anahusika nazo.

Ina aminika kwamba, mwanasheria ni mtaalamu anayeongoza kwa kuwa na elimu pana kuliko taaluma zote duniani.

Hii ndiyo sababu sisi Wanasheria kuitana wasomi yaani Learned lawyer/Advocate.
Mnajipakulia minyama tu!!
 
Hawafikii Mawakili, Hukumu za mahakama ya rufaa/Mahakama kuu zinatoka kila siku na zinaweka misingi ya kisheria mipya na unatakiwa ujue
Masheria mengi yanafanyiwa marekebisho na unatakiwa uyajue
Hata waalimu wanakutana na Mambo mapya ....
Ushawahi deal na homosexuals wewe?
Mimi siyo mwalimu ila kuna kesi shuleni kwa mwanangu na mtoto wangu alihusishwa yule mwalimu alivyoisolve nilinyanyua mikono juu
 
Kwa mfano umesoma sheria gani?

Sheri ya Katiba,

Namna ya kutafsiri sheria


sheria za ardhi,

Falsafa ya sheria


Sheria za kazi

sheria za familia,

mikataba,

mazingira,

kodi,

bima,

hifadhi ya jamii,

sheria za kimataifa,

sheria za kivita za kimataifa,

Sheria za haki za binadamu

sheria ya jinai,

sheria binafsi za kimataifa,

sheria za madhara,

sheria za hati miliki na ubunifu,

sheria za mirathi,

maadili,

Sheria za utawala na utumishi

Sheria za mamlaka za serikali za mitaa


NB Sheria ya Katiba na Namna ya kutafsiri sheria ndiyo taaluma kuu inayomwezesha mwanasheria kutafsiri sheria yeyote duniani.
 
Kuna watu wako Magereza wanatamani kuongea na Wakili hata dakika 1
Ndio lakini ni siasa tu hamna shule ya kutisha soma vitu ambavyo vita badili mtazamo wako juu ya dunia na maisha kiujumla
 
Elimu ni uhandisi na udaktari izo nyengine ni siasa tu

Ni hivi Mwanasheria na Daktari wanafanya kazi ambazo Mungu alitakiwa kuzifanya.

Kutoa haki na kuokoa maisha ni kazi ya Mungu lakini wanasheria na madaktari ndiyo wanazifanya.

Engineer anafanya ujenzi ambao kimsingi ni kazi ambayo hata mchwa anaifanya vizuri tu!
 
Kuna watu wako Magereza wanatamani kuongea na Wakili hata dakika 1
Yani mtu unasoma v
Ni hivi Mwanasheria na Daktari wanafanya kazi ambazo Mungu alitakiwa kuzifanya.

Kutoa haki na kuokoa maisha ni kazi ya Mungu lakini wanasheria na madaktari ndiyo wanazifanya.

Engineer anafanya ujenzi ambao kimsingi ni kazi ambayo hata mchwa anaifanya vizuri tu!
Haujawai kusikia ana akili kama mchwa?

Mi nashindwa kuelewa mtu unakaaje darasani unasoma vifungu na hadithi za hapa na pale

NB
Afu usijitoe mabetri hauoni Mungu anavyojisifia juu ya engineering aliyoifanya katika umbaji wa mbingu na nchi?
 
Lakini ndiyo taaluma yenyewe ambayo wewe huna!
Siwezi kuwa nayo mkuu

afu ukiwa mhandisi kama mimi unajiamini sana maana mimi hapa naamini naweza kwenda law school bila basics zozote za sheria na nikatoboa pepa.
 
Siwezi kuwa nayo mkuu

afu ukiwa mhandisi kama mimi unajiamini sana maana mimi hapa naamini naweza kwenda law school bila basics zozote za sheria na nikatoboa pepa.

Law School hii hii iliyopo mawasiliano? Utaingia week moja ya Civil Procedure and Practice au Practical Aspect of Commercial Law then utakimbia kabla ya paper kuletwa.
 
Mwansheria ni mtaalamu wa kila sekta.

Kila sekta ina sheria, na hivyo mwanasheria anawajibika kuzifahamu.

Pia sekta zote zina kesi na hivyo mwanasheria anahusika nazo.

Ina aminika kwamba, mwanasheria ni mtaalamu anayeongoza kwa kuwa na elimu pana kuliko taaluma zote duniani.

Hii ndiyo sababu sisi Wanasheria kuitana wasomi yaani Learned lawyer/Advocate.
I have got you Senior Counsel
 
Law School hii hii iliyopo mawasiliano? Utaingia week moja ya Civil Procedure and Practice au Practical Aspect of Commercial Law then utakimbia kabla ya paper kuletwa.
Hamna shule inayonishinda kama ulikimbia labda wewe mkuu
 
Hamna shule inayonishinda kama ulikimbia labda wewe mkuu

Lakini pia nilijibu hivyo ki utani, turudi kwenye uhalisia kwamba una amini kabisa wewe ambae hujawahi kusoma sheria sehemu yoyote ile ila ukienda pale Law School utafaulu vizuri bila shida? Hapo nime assume tukiondoa kile kigezo cha kuwa na degree ya sheria ili usome Law School.
 
Lakini pia nilijibu hivyo ki utani, turudi kwenye uhalisia kwamba una amini kabisa wewe ambae hujawahi kusoma sheria sehemu yoyote ile ila ukienda pale Law School utafaulu vizuri bila shida? Hapo nime assume tukiondoa kile kigezo cha kuwa na degree ya sheria ili usome Law School.
Mimi naamini 100%
 
Back
Top Bottom