Hivi JF ni kama Love addiction?

Hivi JF ni kama Love addiction?

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
9,548
Reaction score
11,538
Kama maradhi ya kupenda kupitiliza......Usipomuona unayempenda unakuwa kama umejeruhiwa. Duh..kwa kitendo cha hawa jamaa kuadimika hewani kwa zaidi ya masaa 6 nimekosa raha tena wikendi hii wametutia majaribuni wengi wetu lol!

Naombeni ushauri jinsi ya kupunguza mapenzi yangu kwa huyu Kimwana JF HAKYANANI
 
Kama kuna kitu kimenibamba basi ni JF..
Hakyanani platozoom kama ukipata dawa ya kuondoa hii addiction basi nitupie na mie!
Masaa sita kama miaka sita..lol
 
Last edited by a moderator:
Kama kuna kitu kimenibamba basi ni JF..
Hakyanani platozoom kama ukipata dawa ya kuondoa hii addiction basi nitupie na mie!
Masaa sita kama miaka sita..lol

Ngoja nijaribu kucheck na wataalam wa "rehab" watupunguzie mastress maana tunakoenda kibaya
 
Mimi nilifikiri wameblock JF address kwenye server yetu kwani nafikiri inasomeka kufunguliwa na kusomwa mara nyingi kuliko zote kwenye computer yangu. Nafikiri JF address yaweza kuwa inaongoza kwa kuwa na watazamaji wengi kwa mitandao ya kiswahili duniani.

Udumu milele JF.
 
Sio siri bro..yaani hata hapa home nimeulizwa kama naumwa!
Manake unyonge si wakawaida..kisa JF..mmmh!

Aisee nimecheka manake nimepiga picha ulivyokuwa mnyonge.............Ungekuwa kama Asprin huyoo kwenye kiti kirefu
 
Last edited by a moderator:
Mimi nilifikiri wameblock JF address kwenye server yetu kwani nafikiri inasomeka kufunguliwa na kusomwa mara nyingi kuliko zote kwenye computer yangu. Nafikiri JF address yaweza kuwa inaongoza kwa kuwa na watazamaji wengi kwa mitandao ya kiswahili duniani.

Udumu milele JF.

Pole...........halafu idumu milele shauri yako utaumia lol!!
 
Mm nimegombana na wife siku nyingi kwa ajili ya mtoto huyu JF, nimehama nyumbani nikahamia kwenye mobile nako macho na dole gumba Quishney natumia miwani barabarani wanadhani Mentali
Sasa nikufanyeje wewe mtoto kabla sijapelekwa Mirembe?
Pombe na sigara nimeacha hata mademu kweli JF
 
afadhali imenipa muda wa kufanya maongezi na familia.

mimi nimeweza kumuangalia Ukwa achinaka again na his famous phrase "a man should hold his manhood for urine to have direction". I just love the dude!

Nyingine hii, "your wife have bewifed you until there is no manhood left in you".
 
Back
Top Bottom