KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,575
- 89,220
Basi pole mpenzi wangu! Hivyo unataraji kulala sangapi..?Magonjwa ya uzeeni kulala tabu
Basi pole mpenzi wangu! Hivyo unataraji kulala sangapi..?Magonjwa ya uzeeni kulala tabu
Sjui kwa kweliBasi pole mpenzi wangu! Hivyo unataraji kulala sangapi..?
Natamani ningekuwa karibu nawe nikupapase kwa mipapaso tetemeshi huku nikikuimbia taratibu nyimbo itakayouburudisha akili yako mpk kufikia kilele Cha usingizi wako uniote ndotoni tukifurahi na kucheka nikubembeleze Kama mtoto ulale kifuani ulisikie joto tamu toka ktk vilindi vya mwili wangu likufariji ujihisi mwenye faraja isiyokifani!!Sjui kwa kweli
Anasema anajutia na anajilaumu kuachana na mimi ila kwasababu isha be openly to everybody let it be kwamba tusirudiane ila anaumia kuachana na mimi na anasema tusitafutane tusije tukarudiana tena.mana tunavyoendelea kuongea hisia zake zinarudi tena kwangu ila ana mwanamke mwingine tayari.
It is not must to comment mbon id ziko nyingi tu y uangaik na hii
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama unasifa zote nzuri.....kwanini hakukuoa na kwanini mliachana...tumia Akili wewe hayo maneno tuAnd always ananisifia nina tabia nzur he don t think kama one day atapata mwanamk mwenye sifa ka zangu hasa upande wa tabia
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Hats offNatamani ningekuwa karibu nawe nikupapase kwa mipapaso tetemeshi huku nikikuimbia taratibu nyimbo itakayouburudisha akili yako mpk kufikia kilele Cha usingizi wako uniote ndotoni tukifurahi na kucheka nikubembeleze Kama mtoto ulale kifuani ulisikie joto tamu toka ktk vilindi vya mwili wangu likufariji ujihisi mwenye faraja isiyokifani!!
Hata Mimi nafua boxer na nguo...Tena leo naenda kufua..na mavuzi manyoa..lakini sio sababu kwamba ndo atanikumbuka maisha yake yote Siku tuliachana....hata hao wanyuma nao walifua Tena walikua wasafi kuzidi hata Mimi.
Akili kakodisha zikirudi atelewaSasa kama unasifa zote nzuri.....kwanini hakukuoa na kwanini mliachana...tumia Akili wewe hayo maneno tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna penzi hapo huyo mwanaume keshamove on....Ana enjoy tuKwann mteseke mama , rudianeni, maisha yenyewe mafupi, acheni ujinga sijui hvi sijui vile..kama penzi lipo hilo ndio jambo la muhimu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo namimi nlishtuka..nlijua Labda kaaminisha girl...but you never knowand he didn t take a time to have another guy! [emoji15][emoji15]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wameachana mwezi mwanaume kashapata mwingine...Aiseeee huyo alikuwepo tangu enzi. Kumfulia,kumpikia kukatikia doesn't keep a man. If a man wants to stay he will stay ...maana Sasa hata Tabia yake nzuri na kumdekeza na kumfanya Kama mtoto bado huyo mwanaume kasepa..Akili kakodisha zikirudi atelewa