- Thread starter
- #21
One day ananiambia kuna siku nilikukumbuka sana i just took our picture which we were together nilitamani kama uje but basi let it be mana tushaachana!we can t be together again
Sent using Jamii Forums mobile app
One day ananiambia kuna siku nilikukumbuka sana i just took our picture which we were together nilitamani kama uje but basi let it be mana tushaachana!we can t be together again
🤣🤣🤣we unatabia, mwenzio anachura.And always ananisifia nina tabia nzur he don t think kama one day atapata mwanamk mwenye sifa ka zangu hasa upande wa tabia
Sent using Jamii Forums mobile app
And akanambia mi nimekuwa na wanawake but wewe una wazid for everything coz kwanza nilikuw namjal yan kama nguo chafu hasemi mimi napenda sana kufua had sometime akaw ananiambia mbon hii haijachafuk umefua! Yan umefua soksi zote ntavaa nini sasa yan nikion kavaa leo kesho nafua yan all the time nguo ziko safi usafi tu napenda! From the bed till sebren spend pawe pachaf kabisa,jikon ndo kabisa and nafany mwenyewSisi ndio wana uume huyo ex wako bado anakupenda kuna vitu Ana vimis toka kwako,so anakukumbuka some time some time no
mwongo atofautiani Na mchawi
Ndugu mleta mada. Naomba nitoke nje ya Uzi. Ni ipi sababu iliwafanya mkaachana?And always ananisifia nina tabia nzur he don t think kama one day atapata mwanamk mwenye sifa ka zangu hasa upande wa tabia
Sent using Jamii Forums mobile app
Mh!
Ndugu housegirlAnd akanambia mi nimekuwa na wanawake but wewe una wazid for everything coz kwanza nilikuw namjal yan kama nguo chafu hasemi mimi napenda sana kufua had sometime akaw ananiambia mbon hii haijachafuk umefua! Yan umefua soksi zote ntavaa nini sasa yan nikion kavaa leo kesho nafua yan all the time nguo ziko safi usafi tu napenda! From the bed till sebren spend pawe pachaf kabisa,jikon ndo kabisa and nafany mwenyew
Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣unashida gani?And akanambia mi nimekuwa na wanawake but wewe una wazid for everything coz kwanza nilikuw namjal yan kama nguo chafu hasemi mimi napenda sana kufua had sometime akaw ananiambia mbon hii haijachafuk umefua! Yan umefua soksi zote ntavaa nini sasa yan nikion kavaa leo kesho nafua yan all the time nguo ziko safi usafi tu napenda! From the bed till sebren spend pawe pachaf kabisa,jikon ndo kabisa and nafany mwenyew
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwann mteseke mama , rudianeni, maisha yenyewe mafupi, acheni ujinga sijui hvi sijui vile..kama penzi lipo hilo ndio jambo la muhimuAnd always ananisifia nina tabia nzur he don t think kama one day atapata mwanamk mwenye sifa ka zangu hasa upande wa tabia
Sent using Jamii Forums mobile app
Xo wat do u mean! That is not me halafu mi sisomi she was just use ma Acc
Sent using Jamii Forums mobile app
Inaenda kukugharimu mda si mwingi,anyway haita kugharimu atakukula kidogo tu.
And remember tunakuwaka na hasira sana tunapomkula ex.
Ha ha ha nimeon nicheke tu sasaKumbe story tu za kusadikika.
Mkuu sisi test readers wa kitabu chako nini?
It is not must to comment mbon id ziko nyingi tu y uangaik na hiiNimejaribu kupitia account yako ili nione naandika kipi kama ushauri, nimechanganyikiwa.
and he didn t take a time to have another guy! [emoji15][emoji15]Coz in our life nilimfanya kama mtoto mdogo anything he wanted i did on time! I loved him too much and he knew.but i think it wax just hasira za kila mmoja zimeblock this our love and he didn t take a time to have another guy!
Sent using Jamii Forums mobile app