Hivi huyu ex wangu bado ananipenda au!!?

Hivi huyu ex wangu bado ananipenda au!!?

Passed

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2017
Posts
561
Reaction score
161
Anasema anajutia na anajilaumu kuachana na mimi ila kwasababu isha be openly to everybody let it be kwamba tusirudiane ila anaumia kuachana na mimi na anasema tusitafutane tusije tukarudiana tena.mana tunavyoendelea kuongea hisia zake zinarudi tena kwangu ila ana mwanamke mwingine tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anasema anajutia na anajilaumu kuachana na mimi ila kwasababu isha be openly to everybody let it be kwamba tusirudiane ila anaumia kuachana na mimi na anasema tusitafutane tusije tukarudiana tena.mana tunavyoendelea kuongea hisia zake zinarudi tena kwangu ila ana mwanamke mwingine tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
Achana na huyo NJOO kwangu mwanafunzi mwenzangu wa Masters..

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
And always ananisifia nina tabia nzur he don t think kama one day atapata mwanamk mwenye sifa ka zangu hasa upande wa tabia

Sent using Jamii Forums mobile app
Coz in our life nilimfanya kama mtoto mdogo anything he wanted i did on time! I loved him too much and he knew.but i think it wax just hasira za kila mmoja zimeblock this our love and he didn t take a time to have another guy!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom