ki2c
JF-Expert Member
- Jan 17, 2016
- 8,681
- 16,289
Huku akiwa kachakazwa sana.Hivi unatujua wanaume vizuri ? Nafkiri upo mafunzon badae utakua mwalim mzuri kwa wenzako
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Huku akiwa kachakazwa sana.Hivi unatujua wanaume vizuri ? Nafkiri upo mafunzon badae utakua mwalim mzuri kwa wenzako
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha eti chura[emoji23][emoji23][emoji119]Wameachana mwezi mwanaume kashapata mwingine...Aiseeee huyo alikuwepo tangu enzi. Kumfulia,kumpikia kukatikia doesn't keep a man. If a man wants to stay he will stay ...maana Sasa hata Tabia yake nzuri na kumdekeza na kumfanya Kama mtoto bado huyo mwanaume kasepa..
Basi tuseme TU Kakosa CHUrA...Labda angekuwa na chura na hivyo vingine Labda wasingeachana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahyo kumfanyia hayo tu yani umeona upendo wote ulimpa? Aisee kwa hali hii, watz tukumbuke tu kunawa mikono kwa maji tiririka na sabuni kila mara.
Nimeukumbuka wimbo wabahati bukuku unaitwa kampeniAnd akanambia mi nimekuwa na wanawake but wewe una wazid for everything coz kwanza nilikuw namjal yan kama nguo chafu hasemi mimi napenda sana kufua had sometime akaw ananiambia mbon hii haijachafuk umefua! Yan umefua soksi zote ntavaa nini sasa yan nikion kavaa leo kesho nafua yan all the time nguo ziko safi usafi tu napenda! From the bed till sebren spend pawe pachaf kabisa,jikon ndo kabisa and nafany mwenyew
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hapo tunasema fisi anasubr msosi tuh wanaume sisi mungu ndo anatujua vizurAnasema anajutia na anajilaumu kuachana na mimi ila kwasababu isha be openly to everybody let it be kwamba tusirudiane ila anaumia kuachana na mimi na anasema tusitafutane tusije tukarudiana tena.mana tunavyoendelea kuongea hisia zake zinarudi tena kwangu ila ana mwanamke mwingine tayari.
Daaahh 😂😂😂😂😂😂😂😂Kwamba Unapenda sana kufuaAnd akanambia mi nimekuwa na wanawake but wewe una wazid for everything coz kwanza nilikuw namjal yan kama nguo chafu hasemi mimi napenda sana kufua had sometime akaw ananiambia mbon hii haijachafuk umefua! Yan umefua soksi zote ntavaa nini sasa yan nikion kavaa leo kesho nafua yan all the time nguo ziko safi usafi tu napenda! From the bed till sebren spend pawe pachaf kabisa,jikon ndo kabisa and nafany mwenyew
Sent using Jamii Forums mobile app
Maana ya ex au kuachana haimaanishi kutopendana, wakati mwingine ni kushindwana au kutoendana katika mambo fulani.Anasema anajutia na anajilaumu kuachana na mimi ila kwasababu isha be openly to everybody let it be kwamba tusirudiane ila anaumia kuachana na mimi na anasema tusitafutane tusije tukarudiana tena.mana tunavyoendelea kuongea hisia zake zinarudi tena kwangu ila ana mwanamke mwingine tayari.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo so called "public hair" itakuwa inatumia Gillette.