Hivi hii ndio hand sanitizer jamani?

Nafikiri kwa hali ya sasa serikali ingeruhusu matumizi ya gongo kwa ajili ya kutumika kama hand satizer
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nimecheka km mazuri vile khaaaaah.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi mfano nikikosa hivyo nikatumia spirit si shega tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chukua konyagi unawie corona itakimbia yenyewe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Gongo itafaa.
Supu ya mawe
 
Huku kitaa Kuna jamaa kanunua sabuni ya choo akizani sanitizers, elimu inapaswa itolewe sana.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…