Hivi duniani kuna bahati? Nini maana ya bahati?

Hivi duniani kuna bahati? Nini maana ya bahati?

Bahati ni kuzaliwa familia ya kitajiri ukagoma kusoma, ukakua na afya tele ukarithi mali za ukoo/familia, ukafungua makampuni yakakubali, ukatafuta mke/mme ukapata bikra, ukazaa naye watoto wengi ke na me, na wao wakagoma kusoma na wakafanikiwa kimaisha, mkazeeka pamoja na familia yako na bado maisha bado murua
 
Nimewasikia watu Wakisema dah huyu jamaa ana bati sana, hii ni mara baada ya kufanikiwa katika jambo fulani.

Hivi ni kweli watu wana bahati au ni kwa sababu ya kupambana
Bahati ipo na inaanzia na umezaliwa familia gani hiyo ndio bahati kuu.
Imagine umezaliwa afghanistan kama mwanamme sii tayari wee huna bahati
 
Hii mada ni nzuri sana na inatufanya tufikiri kweli! Asante nipo online kwa kutuletea hoja hii muhimu.

Mimi naamini kabisa kuwa bahati ipo, lakini si kwa maana ya kuanguka kutoka mbinguni bila sababu. Mara nyingi, bahati tunayoiona kwa watu wengine huwa ni matokeo ya juhudi zao, maandalizi, na kutokata tamaa.

Yaani, unapokuwa umepambana sana, umejifunza, umejitayarisha, unakuwa umefungua milango mingi ya fursa. Fursa hizo zinapojitokeza na wewe ukawa tayari kuzipokea na kuzitumia, ndipo watu wengine wanaweza kuona kama umepata bahati tu. Lakini wewe unajua ni kiasi gani umewekeza!

Kwa hiyo, tusipunguze juhudi zetu kwa kisingizio cha kusubiri bahati. Tujitahidi, tujifunze, tuwe tayari, na bahati itatupata tukiwa kwenye mchakato wa mafanikio. Tuendelee kupambana!

... Pia nyotaaaaaa...
 
Hii mada ni nzuri sana na inatufanya tufikiri kweli! Asante nipo online kwa kutuletea hoja hii muhimu.

Mimi naamini kabisa kuwa bahati ipo, lakini si kwa maana ya kuanguka kutoka mbinguni bila sababu. Mara nyingi, bahati tunayoiona kwa watu wengine huwa ni matokeo ya juhudi zao, maandalizi, na kutokata tamaa.

Yaani, unapokuwa umepambana sana, umejifunza, umejitayarisha, unakuwa umefungua milango mingi ya fursa. Fursa hizo zinapojitokeza na wewe ukawa tayari kuzipokea na kuzitumia, ndipo watu wengine wanaweza kuona kama umepata bahati tu. Lakini wewe unajua ni kiasi gani umewekeza!

Kwa hiyo, tusipunguze juhudi zetu kwa kisingizio cha kusubiri bahati. Tujitahidi, tujifunze, tuwe tayari, na bahati itatupata tukiwa kwenye mchakato wa mafanikio. Tuendelee kupambana!

... Pia nyotaaaaaa...
cha kuongezea hapo huwezi kuwa au kupata bahati kama huna kibali,

Hujawahi kuona mtu ana kila kitu Elimu, maarifa, ujuzi, capital lakini bado maisha hayajamnyookea?
 
Ili ufanikiwe unahitaji vitu vikuu vitatu:
1. Bahati (Hii inaletwa na Mungu mwenyewe).
2. Akili (Hii inakupa mawazo mbalimbali ya kufanya yatakayo kufanikisha).
3. Juhudi (Kufanya jambo fulani mara kwa mara bila kuchoka mpaka lilete matokeo).

Katika vitu hivyo vitatu bahati ndio ya muhimu zaidi. Unaweza kuwa na akili na juhudi nyingi lakini ukikosa bahati sahau kufanikiwa.

Kuna msemo wawahenga unasema "Ridhiki hutoa Mungu" ila wahenga sijui walikua na akili za namna gani. Kwenye huo msemo kuna bahati inayoletwa na Mungu.

Kama bahati inaletwa na Mungu, basi hii itakua ni Neema au Baraka. Unaweza kuomba bahati kwa Mungu akakupatia. Omba bila kuchoka atakupatia.

Bahati ya kweli inapatikana kwa Mungu aliyeziumba mbingu na nchi pekee.
 
cha kuongezea hapo huwezi kuwa au kupata bahati kama huna kibali,

Hujawahi kuona mtu ana kila kitu Elimu, maarifa, ujuzi, capital lakini bado maisha hayajamnyookea?
Cocochanel...
Uko vizuri sana hongera.
 
Je wa afrika weusi hawana bahati kwenye maswala ya kidunia mf elimu ya ukomboz wa mambo mbalimbali duniani,vipaji adimu kwaajili ya dunia,uvumbuz pekee kwaajili ya dunia? Je waafrika weusi hatuna bahat kupenya kuwashinda wazungu kwenye jambo lolote kidunia?
 
Bahati ipo, pima tu katika utafutaji kuna mtu hutumia nguvu kubwa sana kupamba ila hapati kitu au akipata ni kidogo sana
Ila kuna mtu akigusa tu bingo, akigusa mfumo kidogo tu mzigo huo umetema
 
Back
Top Bottom