Hivi channel ten nayo itajigamba ni TV?

Hivi channel ten nayo itajigamba ni TV?

Ndo matatizo ya Tv yako ya Chogo
Chogo ndo nini?
FB_IMG_15337646658634734.jpg
 
Yaani kiukweli hii channel ni sifuri

Ubora wa picha unasikitisha sana haina hata hamu kuitazama

Mnaboa kweli[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]

Ule wekundu wekundu wa picha yaani hata akitangaza mdada mweupe utadhani kaungua kwa mkorogo sio kwa wekunde ule wa picha jamani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]


Hivi hawa boss wao ni nani?na anaridhika tu channel kuwa ubora mbovu hivi??


Hata 3gp ina afadhali kwakweli hii ni too much nadhan itakua 2gp maana sio kwa picha zile jomoni

Mpaka najiuliza kama nayo ni tv jamani

Halafu habari zenu za kusifiya sifiya muache nendeni azam au itv mkajifunze utangazaji huko.
hii tv ni mali ya ccm,ni moja ya mali zilizoporwa na zitarudishwa hivi karibuni,baada ya hapo wenyewe wataijenga upya
 
Kumbe na ma punga nayo hua yanatazama taarifa ya habari? Sawa
Nilitaka nikujib kitu ambacho hutosahau
naogopa ban halaf najielewa mnoo siku hizi ujue
Halaf nina jeuri sana ndo maana sina njaa hata ya kukujib kwani utaniongezea nini?una nini?una kipi?una cha ziada kepi?anakujua nani mjini?una hata vijidola wewe?

Tuanzie hapo kwanza maana nahisi nikikujib litakujib moja la moto na nitakua nimekumaliza kabisa

Usinitibue usiniamshee jiangalie ww mshindia uji
Kadange huko     
Nimevumilia upuuzi wenu naona mnanichokoza na "kuwashwawashwa" sana na mimi baadhi yako ww na washindia dagaa wenzio
       
Mxeeeew uache kutyumia tekno ndo uje ulete hizo shombo zako dhidi yangu
Wasalimie na hao wanaokutumaga
 
Kumbe na ma punga nayo hua yanatazama taarifa ya habari? Sawa
Nilitaka nikujib kitu ambacho hutosahau
naogopa ban halaf najielewa mnoo siku hizi ujue
Halaf nina jeuri sana ndo maana sina njaa hata ya kukujib kwani utaniongezea nini?una nini?una kipi?una cha ziada kepi?anakujua nani mjini?una hata vijidola wewe?

Tuanzie hapo kwanza maana nahisi nikikujib litakujib moja la moto na nitakua nimekumaliza kabisa

Usinitibue usiniamshee jiangalie ww mshindia uji
Kadange huko     
Nimevumilia upuuzi wenu naona mnanichokoza na "kuwashwawashwa" sana na mimi baadhi yako ww na washindia dagaa wenzio
       
Mxeeeew uache kutyumia tekno ndo uje ulete hizo shombo zako dhidi yangu
Wasalimie na hao wanaokutumaga
 
Back
Top Bottom