theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
Una matatizo wewe embu ni PM kwanza....Tbc nayo ni tv????
Una matatizo wewe embu ni PM kwanza....Tbc nayo ni tv????
hivi kwanini wamejaa sana wanyakyusa pale ?Tv ya kina Tuntufye wa mwakaleli wa mkoani Mbeya... salamu ziwafikie kina Mwanjala ,Mwakanosya ,Mwaipyana na wengineo...
Cha ajabu ni miongoni mwa tv za zamani lakini haina mabadiriko kabisa wao wako pale pale tu!!Yaani kiukweli hii channel ni sifuri
Ubora wa picha unasikitisha sana haina hata hamu kuitazama
Mnaboa kweli[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Ule wekundu wekundu wa picha yaani hata akitangaza mdada mweupe utadhani kaungua kwa mkorogo sio kwa wekunde ule wa picha jamani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hivi hawa boss wao ni nani?na anaridhika tu channel kuwa ubora mbovu hivi??
Hata 3gp ina afadhali kwakweli hii ni too much nadhan itakua 2gp maana sio kwa picha zile jomoni
Mpaka najiuliza kama nayo ni tv jamani
Halafu habari zenu za kusifiya sifiya muache nendeni azam au itv mkajifunze utangazaji huko.
Mara 50 chanel ten ni bora kuliko kwenye kodi zetu.Yaani kiukweli hii channel ni sifuri
Ubora wa picha unasikitisha sana haina hata hamu kuitazama
Mnaboa kweli[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Ule wekundu wekundu wa picha yaani hata akitangaza mdada mweupe utadhani kaungua kwa mkorogo sio kwa wekunde ule wa picha jamani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hivi hawa boss wao ni nani?na anaridhika tu channel kuwa ubora mbovu hivi??
Hata 3gp ina afadhali kwakweli hii ni too much nadhan itakua 2gp maana sio kwa picha zile jomoni
Mpaka najiuliza kama nayo ni tv jamani
Halafu habari zenu za kusifiya sifiya muache nendeni azam au itv mkajifunze utangazaji huko.
Kumbe ndio maana. Hawa hawanaga tofauti na wasukuma kwa ushamba na kutokujua mambo.hivi kwanini wamejaa sana wanyakyusa pale ?
Dstv wasafi TV ipo.[emoji23]Mkuu hamia WASAFI TV
Ukakasi si kidogoHiyo nukuu Ina 'ukakasi'
Alisema mwenyewe kuwa yeye ni MEMisamiati ya wadada,kama ni KE sawa ila kama ni ME basi kuna shida mahala..
Yaani kiukweli hii channel ni sifuri
Ubora wa picha unasikitisha sana haina hata hamu kuitazama
Mnaboa kweli[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Ule wekundu wekundu wa picha yaani hata akitangaza mdada mweupe utadhani kaungua kwa mkorogo sio kwa wekunde ule wa picha jamani[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hivi hawa boss wao ni nani?na anaridhika tu channel kuwa ubora mbovu hivi??
Hata 3gp ina afadhali kwakweli hii ni too much nadhan itakua 2gp maana sio kwa picha zile jomoni
Mpaka najiuliza kama nayo ni tv jamani
Halafu habari zenu za kusifiya sifiya muache nendeni azam au itv mkajifunze utangazaji huko.
Mkuu hamia WASAFI TV