Hivi Baadhi Ya Wanawake Wana Pee Ktk Pants Zao??


Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Salaam wanaJF!

Niliwahi sikia kuwa ktk kila mwanamke mmoja kati ya watano ana tendency ya kuachia fluid (mkojo?) kidogo ktk pichu yake kiasi cha 1/2 kijiko kidogo cha chai pale anapofanya haya: kupiga chafya, kucheka, kukohoa, kufanya mazoezi ya viungo na kubeba vitu vizito.

Hivi ni kweli? If so, why 're women more prone to this? Why does this happen, and what can be done about it?

P'se drop your expert analysis and comments.
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,650
Likes
18,902
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,650 18,902 280
Wewe unadhani ni kweli mkuu? na kama ni kweli kwa nini iwe ni wanawake tu na sio wanaume pia? Unapendekeza utafiti au kitu gani kifanyike ili dhibitisha ukweli huu? Thanks Iselamagazi
 
Last edited by a moderator:
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Wewe unadhani ni kweli
mkuu? na kama ni kweli kwa nini iwe ni wanawake tu na sio wanaume pia?
Unapendekeza utafiti au kitu gani kifanyike ili dhibitisha ukweli huu?
Thanks Iselamagazi
Mkuu Samaritan, hii kitu nimeisikia ktk kijiwe changu cha kuponda kokoto, for sure sina uhakika ndiyo maana nimeleta uzi huu hapa JF.
 
Last edited by a moderator:
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Likes
1
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 1 0
kwa vyovyote hii itakuwa ni abnormality, pole sana kama umekumbana na hali kama hii kwa namna moja au nyingine.
naamini madaktari watakujibu punde wakimaliza pilika zao za siku
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
kwa vyovyote hii itakuwa ni
abnormality, pole sana kama umekumbana na hali kama hii kwa namna moja
au nyingine.
naamini madaktari watakujibu punde wakimaliza pilika zao za siku
Asante mkuu kipimo.
 
Last edited by a moderator:
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
Ukiachilia mbali hiyo ratio niliyoweka hapa (1:5), naona kuna ka ukweli fulani ktk link yako. Thanks!

Nakubaliana na wewe kwamba hilo tatizo lipo na ndiyo maana wataalamu wa mifumo ya mkojo na uzazi wanashughulika nalo. Tatizo langu ni hiyo figure ambayo ni kusema kuwa 20% wanaachia mkojo ambayo kwangu naona kama ni kubwa sana.

Nitahitaji kufanya ka utafiti kidogo ili nijiridhishe kama kweli ni hivyo.

Otherwise, unaweza kuturahisishia kwa kutuwekea source ya hiyo data.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Nakubaliana na wewe
kwamba hilo tatizo lipo na ndiyo maana wataalamu wa mifumo ya mkojo na
uzazi wanashughulika nalo. Tatizo langu ni hiyo figure ambayo ni kusema
kuwa 20% wanaachia mkojo ambayo kwangu naona kama ni kubwa sana.

Nitahitaji kufanya ka utafiti kidogo ili nijiridhishe kama kweli ni
hivyo.

Otherwise, unaweza kuturahisishia kwa kutuwekea source ya hiyo
data.
Nimekupata vizuri Dark City; Source sina zaidi
ya kuweka picha ya kijiwe changu cha kuponda kokoto. Otherwise nitasema source
ni mimi mwenyewe.
 
Last edited by a moderator:
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Hii kitu nadhani ina ukweli fulani ndiyo maana akina mama/dada wa JF wako kimya. Wapi akina: Husninyo,
chagga">miss
chagga
, Valentina, Preta, girl">white
girl
,
faiza Foxy, charming
Lady, Mamndenyi, Lizy?
 
Last edited by a moderator:
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
Ngoja weje watujuze wenyewe, leo sijui wako wapi? Ama ndo wameususia uzi?
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Ngoja weje watujuze wenyewe, leo sijui wako wapi? Ama ndo wameususia uzi?
Te te te! Mkuu Makoye, unajua kumwambia mtu mzima kuwa ana pee (kojoa) kwenye underwear ni aibu kwake japo yawezekana ni maumbile pamoja na factors nyingine nyingi.
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Hii kitu nadhani ina ukweli fulani ndiyo maana akina mama/dada wa JF wako kimya. Wapi akina: Husninyo,
chagga">miss
chagga
, Valentina,
Preta, white girl,
faiza Foxy,
charming
Lady, Mamndenyi, Lizy ?
Mkuu.... siwezi kujua kiutaalamu. Labda uwe umebanwa saaana. Ila katika hali ya kawaida sidhani kama ni kweli. Nasema hivyo kwa sababi kila siku tunacheka sasa si itakuwa kila siku tunanuka m.kojo???
 
Last edited by a moderator:
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
Mkuu....

siwezi kujua
kiutaalamu. Labda uwe umebanwa saaana. Ila katika hali ya kawaida
sidhani kama ni kweli. Nasema hivyo kwa sababi kila siku tunacheka sasa
si itakuwa kila siku tunanuka m.kojo???
Mkuu charminglady, niseme tu kwamba ni drops
kidogo tu ya kimiminika kinachotoka ktk urethra na kuishia ktk papuchi, au labda kusambaa kidogo kwenye underwear. So inawezeka harufu isisikike sana. Just few drops!
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,589
Likes
31,142
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,589 31,142 280
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,336
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,336 123 160
hivi umewaza nini? si kweli nadhani google inaweza jibu vizuri hii kitu yako
Miss, I have been unable to find any information regarding this. Please help. Google is not a solution to every question!
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,245
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,245 34 145
hivi umewaza nini? si kweli nadhani google inaweza jibu vizuri hii kitu yako
labda amemfanyia dem wake suprise ya ku-doo!
hi kumkurupua dem wako ghafla bila kumtaarifu akavae ile Pichu mpya ndo inaleta haya majanga!
Waafrica resources zetu ni chache!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,827
Likes
698
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,827 698 280
Mkuu.... siwezi kujua kiutaalamu. Labda uwe umebanwa saaana. Ila katika hali ya kawaida sidhani kama ni kweli. Nasema hivyo kwa sababi kila siku tunacheka sasa si itakuwa kila siku tunanuka m.kojo???
nafikiri tungehitaji pia kutembea na nguo za kubadilisha maana wengine siku haziishi bila vicheko. muwe mnaangalia na mambo ya kuandika bana.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
we nae! sasa mkojo utoke wakati wa kupiga chafya kwani alikuwa kaubana asikojoe au? SIO KWELI! Na aliyepima hivyo vijiko ni nani?mh!
 

Forum statistics

Threads 1,273,205
Members 490,323
Posts 30,473,954