Hivi Baadhi Ya Wanawake Wana Pee Ktk Pants Zao??


G

gody5m

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
111
Likes
36
Points
45
G

gody5m

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
111 36 45
Duh Im tryng to see wadada wanavyo jaribu ku critisize ukweli kuficha aibu wakati hii inawahusu na wengine walipo isoma wakajiguza kama wamelowa teh teh thanks HMS
 
Last edited by a moderator:
georgina george

georgina george

Senior Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
110
Likes
1
Points
35
georgina george

georgina george

Senior Member
Joined Dec 19, 2012
110 1 35
Duh Im tryng to see wadada
wanavyo jaribu ku critisize ukweli kuficha aibu wakati hii inawahusu na
wengine walipo isoma wakajiguza kama wamelowa teh teh thanks
HMS
Ni kweli mkuu.
Mimi nina dada yangu ambaye hii kitu umtokea pale anapocheka sana! So mimi ninawashangaa wale wanaokanusha hili.
 
Last edited by a moderator:
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
Ni kweli mkuu.
Mimi nina dada yangu ambaye hii kitu umtokea pale anapocheka sana! So mimi ninawashangaa wale wanaokanusha hili.
Aah, Kumbe da yako naye ana pee ktk pants!
Mpe pole yake.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
nafikiri tungehitaji pia kutembea na nguo za kubadilisha maana wengine siku haziishi bila vicheko. muwe mnaangalia na mambo ya kuandika bana.
Pole ikiwa nimekukwaza dada Husninyo!
 
Last edited by a moderator:
tian

tian

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
1,776
Likes
55
Points
145
tian

tian

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
1,776 55 145
Umesema stori,na sio ukweli itabaki kuwa hadhiti ya kale.Sio kweli..Kwani kazi ya valve za kibofu ni nini??It's just logical
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,893