Hivi akina kaka na baba JF mnaichukuliaje hii?

Hivi akina kaka na baba JF mnaichukuliaje hii?

Jamani ,wengine tulichapa kazi mpaka nguvu zikatuishia ,unaamka alfajir unapika na kumfungia mahanjumat ya kula asubuhi na mchana akiwa akazini,ngou zake zote nafua ,chumbani nasafisha mwenyewe na kunakosita*6 nahakikisha mambo mazuri ,nilichotendwa sitasahau mpaka naingia kaburini hivyo hawa jamaa zetu hata ukiwabeba mgongoni huwa wanapanda na viwembe ,nawaasa wenzang msimalize nguvu zenu zote kwa ajili ya wanaume hawana shukurani hawa tena msije mkaacha shughuli zenu za kiuchumi kwa watu wadhalilishaji wasiothamini utu wa wenzao,kwani mwanamke yeye ndio ameumbwa kwa ajili ya kumtumikia mume!maisha ni kusaidiana tena ukimkuta sio tu na housegirl bali na mwingine yeyote mwambie nyuma geuka mbele tembea shoto kulia ,shoto kulia asisimame na atokomee mojakwa moja🙄
 
Jamani ,wengine tulichapa kazi mpaka nguvu zikatuishia ,unaamka alfajir unapika na kumfungia mahanjumat ya kula asubuhi na mchana akiwa akazini,ngou zake zote nafua ,chumbani nasafisha mwenyewe na kunakosita*6 nahakikisha mambo mazuri ,nilichotendwa sitasahau mpaka naingia kaburini hivyo hawa jamaa zetu hata ukiwabeba mgongoni huwa wanapanda na viwembe ,nawaasa wenzang msimalize nguvu zenu zote kwa ajili ya wanaume hawana shukurani hawa tena msije mkaacha shughuli zenu za kiuchumi kwa watu wadhalilishaji wasiothamini utu wa wenzao,kwani mwanamke yeye ndio ameumbwa kwa ajili ya kumtumikia mume!maisha ni kusaidiana tena ukimkuta sio tu na housegirl bali na mwingine yeyote mwambie nyuma geuka mbele tembea shoto kulia ,shoto kulia asisimame na atokomee mojakwa moja🙄
........... Duuh WONDERWOMAn............pole mama.
 
......shost tunayo tunayo. Wanasema huwezi kumcontol mwanadamu so yote unajitahidi pale unapoweza kwingine mwachie muumba
Kweli bwana hawa viumbe wee acha tuuu si umeona akina GP walivyotoka mbiooo hapa?
wameeona wanashambuliwa na beijing wanapenda kuwatafutia watu sababu.
ila mummy sometimes na sisi huwa tunazidi bana kujibweteka utakuta mwanamke weekend yuko busy na remote ya TV tuuu hata kumkaangia mumeo mayai JICHO LA NG'OMBE inamshinda?
 
Kweli bwana hawa viumbe wee acha tuuu si umeona akina GP walivyotoka mbiooo hapa?
wameeona wanashambuliwa na beijing wanapenda kuwatafutia watu sababu.
ila mummy sometimes na sisi huwa tunazidi bana kujibweteka utakuta mwanamke weekend yuko busy na remote ya TV tuuu hata kumkaangia mumeo mayai JICHO LA NG'OMBE inamshinda?

..... Nakubaliana nawe kabisa ndo mana nikasema kuwa ni majukumu yetu inatubidi kuyashika ila isipokuwa kwa sababu maalumu na za msingi.

wapo sana tu wanawake wa hivi na shost usisahau pia wapo wanawake amba mume anafanya kila kitu ili tu mke asichoke but ndo dharau kibao anamwona ***** lol natamani nimpate mie wa hivi

shost kama yupo mwenye mume mzuri kimaadili afu ye anammisuse unamjua nitonye ......nijipitishe lol
 
...te hehe 😀 wewe acha hizo bana, khaaaaaa?!



...sasa hapa una ji contradict tena, aargghh! huko kuonewa mywife wangu, au Agika nae anadhalilikaje iwapo anasaidiwa?



...na bado, na ukijitia kuchunga sana mzee asimnyatie 'msaidizi' usiku usiku, hizo wikiendi anazokwenda matembezi ndio wanakutania huko gesti!
makubwa nafwaaa mie
 
Jamani ,wengine tulichapa kazi mpaka nguvu zikatuishia ,unaamka alfajir unapika na kumfungia mahanjumat ya kula asubuhi na mchana akiwa akazini,ngou zake zote nafua ,chumbani nasafisha mwenyewe na kunakosita*6 nahakikisha mambo mazuri ,nilichotendwa sitasahau mpaka naingia kaburini hivyo hawa jamaa zetu hata ukiwabeba mgongoni huwa wanapanda na viwembe ,nawaasa wenzang msimalize nguvu zenu zote kwa ajili ya wanaume hawana shukurani hawa tena msije mkaacha shughuli zenu za kiuchumi kwa watu wadhalilishaji wasiothamini utu wa wenzao,kwani mwanamke yeye ndio ameumbwa kwa ajili ya kumtumikia mume!maisha ni kusaidiana tena ukimkuta sio tu na housegirl bali na mwingine yeyote mwambie nyuma geuka mbele tembea shoto kulia ,shoto kulia asisimame na atokomee mojakwa moja🙄
hahahhahaha hiiii kali umenikumbusha enzi zile za shule ya ,msingi ukikaa assembly nyuma geuka,mbele geuka lakini kulikuwa hamna hiyo tokomea....lol... hahhaha

ILA JAMANI HIVI HATUWAONEI HAWA VIUMBE KUWAJENERALIZE WOTE kwamba wote baba mmoja mama mmoja?
Na nyie AKINA BABA mko wapi mjiteteee mie nachoka sasa aagh!
 
..... Nakubaliana nawe kabisa ndo mana nikasema kuwa ni majukumu yetu inatubidi kuyashika ila isipokuwa kwa sababu maalumu na za msingi.

wapo sana tu wanawake wa hivi na shost usisahau pia wapo wanawake amba mume anafanya kila kitu ili tu mke asichoke but ndo dharau kibao anamwona ***** lol natamani nimpate mie wa hivi

shost kama yupo mwenye mume mzuri kimaadili afu ye anammisuse unamjua nitonye ......nijipitishe lol
hahahahah MJO shost usione mwenzioo anafanyiwa hivyo roho ikakutoka labda huko ndani anamudu ambavyo wewe huviwezi, labda mwenzio anjiexpress mummy tena kwa ufasaha zaidi. wewe utaweza? fide kakubeep juzijuzi tu umemzimia simu hahaa
 
...ila mummy sometimes na sisi huwa tunazidi bana kujibweteka utakuta mwanamke weekend yuko busy na remote ya TV tuuu hata kumkaangia mumeo mayai JICHO LA NG'OMBE inamshinda?

...si bora angekuwa 'coach potato' na remote! Weekend yeye huyooo saloon harudi mpaka mchana mwema, siku pekee unayoweza kumuona nyumbani ni Jumapili tena kanuna nuna tu! utadhani nyumbani kuna upupu!

...shost kama yupo mwenye mume mzuri kimaadili afu ye anammisuse unamjua nitonye ......nijipitishe lol

...tupo mamie, tatizo tupo so addicted kwenye ndoa zetu kwa kudhani wake zetu wata tu-appreciate na kuacha tabia za kujibweteka.

Mbaya zaidi, ukifikiria mabadiliko ajaye atajifanya 'buzy' kipindi cha probation, akishawekwa ndani hadithi inajirudia!
 
FIDEL
Na mahouse boy pia wapoooooooooo!!!!!!!


Hawa nao wabaya sana kwa wake zetu mamamama wanamega akina mama mwenye nyumba we acha tu...mala unaona mama kazaaa kitoto pua kama bedford ukichunguza ukoo wake na ukoo wako hola hakuna mwenye pua kama hiyo ukiangalia house boy zinafanana.
 
...LA JAMANI HIVI HATUWAONEI HAWA VIUMBE KUWAJENERALIZE WOTE kwamba wote baba mmoja mama mmoja?
Na nyie AKINA BABA mko wapi mjiteteee mie nachoka sasa aagh!

...tupo bana, ila nashangaa tu 'pendulum' gani hii ina swing upande upande 🙂
 
Anaingia kukusaidia usafi chumbani kwako na kama haupo anakusaidia vile vile kujiexpress na mzee wkt wewe umechoka.

nina houseboy, lakini mambo ya chumbani kwangu ni yangu na mr tu, nitafanya kila usafi chumbani kwangu hiyo hainipi shida.
 
Kweli bwana hawa viumbe wee acha tuuu si umeona akina GP walivyotoka mbiooo hapa?
wameeona wanashambuliwa na beijing wanapenda kuwatafutia watu sababu.
ila mummy sometimes na sisi huwa tunazidi bana kujibweteka utakuta mwanamke weekend yuko busy na remote ya TV tuuu hata kumkaangia mumeo mayai JICHO LA NG'OMBE inamshinda?

wacha hiyo maneno, hajakimbia mtu!.

kumbe umeona udhaifu wenu ulipo!, safi kwa hilo.
wengi wenu bana mnajisahau, utakuta mtu enzi za uchumba anakuja gheto kwa msela kama mie anajituma kujishughulisha mausafi, kufua, kupika misosi ya nguvu, mara kachota maji, mzee unajua umepota bonge la shori, ngoja umeweke ndani moja kwa moja uone kama ataendelea!.
 
Pale mkeo au mwenzio anapomwachia housegirl kila kazi hata weekend? kutandika kitanda, kukupikia, kukutarayirishia chakula mezani, maji ya kuoga mhhhh.....................ndio uzungu au sie wengine tumepitwa na wakati😕?
hivi vitu vyote ulivyotaja ndio vinavyosababisha tamaa/hamu ya kufanya tendo la ndoa na housegirl kwani unakuwa ushapata vitu vyote muhimu kutoka kwake sasa unaona embu ngoja ni mjaribu kwenye swala nyeti sasa lol.ushauri wangu kwa wanawake wote haya mambo ya kupika kutaarisha vyakula kila kitu ni vizuri mkitufanyia wenyewe kwani inaonesha upendo zaidi na pia ni raha sana kula chakula kilicho pikwa na mkeo.
 
Jamani ,wengine tulichapa kazi mpaka nguvu zikatuishia ,unaamka alfajir unapika na kumfungia mahanjumat ya kula asubuhi na mchana akiwa akazini,ngou zake zote nafua ,chumbani nasafisha mwenyewe na kunakosita*6 nahakikisha mambo mazuri ,nilichotendwa sitasahau mpaka naingia kaburini hivyo hawa jamaa zetu hata ukiwabeba mgongoni huwa wanapanda na viwembe ,nawaasa wenzang msimalize nguvu zenu zote kwa ajili ya wanaume hawana shukurani hawa tena msije mkaacha shughuli zenu za kiuchumi kwa watu wadhalilishaji wasiothamini utu wa wenzao,kwani mwanamke yeye ndio ameumbwa kwa ajili ya kumtumikia mume!maisha ni kusaidiana tena ukimkuta sio tu na housegirl bali na mwingine yeyote mwambie nyuma geuka mbele tembea shoto kulia ,shoto kulia asisimame na atokomee mojakwa moja🙄

ACHA KUWADANGANYA WENZAKO BIBIE, wakati wewe unafaidi na mr wako!
 
Hawa nao wabaya sana kwa wake zetu mamamama wanamega akina mama mwenye nyumba we acha tu...mala unaona mama kazaaa kitoto pua kama bedford ukichunguza ukoo wake na ukoo wako hola hakuna mwenye pua kama hiyo ukiangalia house boy zinafanana.

...mimi naona ajabu sana, kwanini tuajiri houseboy kutupikia, kupiga deki nyumba, na kutulelea watoto kama sio kutaka kusaidiwa maza-hausi?

nina houseboy, lakini mambo ya chumbani kwangu ni yangu na mr tu, nitafanya kila usafi chumbani kwangu hiyo hainipi shida.

...nami ningeona 'kero' huyo baunsa kuingia chumbani kwako kutandika kitanda!
 
nina houseboy, lakini mambo ya chumbani kwangu ni yangu na mr tu, nitafanya kila usafi chumbani kwangu hiyo hainipi shida.

Mahouseboy wabaya kwa wake za watu wanamega balaa sijui unalizungumziaje hili.
 
hivi vitu vyote ulivyotaja ndio vinavyosababisha tamaa/hamu ya kufanya tendo la ndoa na housegirl kwani unakuwa ushapata vitu vyote muhimu kutoka kwake sasa unaona embu ngoja ni mjaribu kwenye swala nyeti sasa lol.ushauri wangu kwa wanawake wote haya mambo ya kupika kutaarisha vyakula kila kitu ni vizuri mkitufanyia wenyewe kwani inaonesha upendo zaidi na pia ni raha sana kula chakula kilicho pikwa na mkeo.

...halafu mbaya zaidi binti akishahitimu 'kukutimizia' mahitaji yote ndio maza hausi anakurupuka na kumtimua kazi!

inakuwa kila miezi michache anakuja hausigeli mpya! mnaudhi sana jamani! Bora mimi niwe muajiri mkuu sasa.
 
Hawa nao wabaya sana kwa wake zetu mamamama wanamega akina mama mwenye nyumba we acha tu...mala unaona mama kazaaa kitoto pua kama bedford ukichunguza ukoo wake na ukoo wako hola hakuna mwenye pua kama hiyo ukiangalia house boy zinafanana.


hamna kitu khaa, uzae na houseboy kisa nini? hilo kosa haliameheki...
 
Nyie akina mama na kwanini mahouse girl mna wapunja mishahara licha ya kupiga mzigo wa hali ya juu ndo maana wanamegwa na waume zenu wanawapa pesa ndefu.
 
Back
Top Bottom