miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
Mmh siyo miHali ngumu gani wakati hivyo ndo mnavyopenda? Au kumbe huwa tunadanganyana humu maana kila siku wanawake mnalilia na vibamia kwamba imekuwa kero!
Mmh siyo miHali ngumu gani wakati hivyo ndo mnavyopenda? Au kumbe huwa tunadanganyana humu maana kila siku wanawake mnalilia na vibamia kwamba imekuwa kero!
Vipi, na wewe unacho hicho Kivutio. Kama walichonacho hao wagambia tukuletee watalii?Inasemekana kuwa duniani kote nchi ya Gambia ndiyo nchi pekee inayoingiza ' Watalii ' wengi wa Kike na nchi kupata ' mapato ' makubwa kutoka kwa Watalii hao kwakuwa wengi wao ( hao Watalii wa Kike ) humiminika huko ( Gambia ) kwenda kufanya mapenzi / kubanduana na Wanaume wa Kigambia ambao inasemekana kwamba ndiyo wenye maumbile makubwa ya Kiume ( Mikuyenge ) kuliko Wanaume wote duniani.
Na kuna Wanawake wengine huenda tu huko nchini Gambia siyo kwa kufanya ' Ngono / Kubanduana ' na hawa Wanaume wa Kigambia bali hupendelea tu kwenda huko na kuwapa ' Hela / Pesa ' hawa Wanaume wa Kigambia kisha na Wao wanawavulia ' Mikuyenge ' yao ambayo kiukweli inasemekana ' imetukuka ' sana Kiukubwa kisha hawa Wanawake ' Watalii ' huiangalia tu na kuifurahia.
Kumbe yawezekana na Sisi Watanzania mmoja mmoja tukawa tunalalamika maisha magumu au ni masikini wa kutupwa wakati kumbe ndani ya Miili yetu tukawa na Vivutio vya kutosha tu kwa Watalii ambavyo labda tukijua kuvitumia na tukiwa ' Wabunifu ' umasikini unaweza kuwa ni ' Historia ' Kwetu.
Je lina ukweli hili? Na kama ni kweli basi haraka bila kuchelewa niseme tu Shikamooni Wanaume wote wa nchini Gambia kwa kubarikiwa kuwa na ' Mikuyenge ' mikubwa kushinda Wanaume wote tuliopo hapa duniani.
Nawasilisha.
Vipi, na wewe unacho hicho Kivutio. Kama walichonacho hao wagambia tukuletee watalii?
Kwanini heading za Thread zako zimekaa kama vichwa vya habari ya Magazeti ya Global publishers?.
Au ndivyo ulivyofunzwa katika uandishi wa habari?,au ni katika kutafuta attention kwa kulazimishana?.Una-headings flani hivi za kuvutia usomaji halafu uki-view habari ni ujinga mtupu.Viewers 1000 then comment 50.
Achana na uandishi wa ki-udaku udaku kijana.
Wacha kukariri Mungu hakosei vipimo!anakupa mzigo kwa na nguvu za kubebea kinachotokea ni matumizi tu punyeto nyingiiii sasa ukiwa na kifaa mashallah atharu zake zinaonekana sana kwenye kibamia hazionekanu maana ukiwa na kibamia halafu huna maguvu mwenyewe unajizulu kugegeda unabakia kupiga puu na kununua bao moja moja kwa machangu mizigo ya kukesha utakuwa unaiogopa na hii ndio sifa kuu ya wale wanaodhaniwa kuwa "vi.to mbi"hawana mambo wale ni watu wa chap chap mwajuma nina laki hapa njoo faster kama poa!Jinsi ilivyo....uume ukiwa mkubwa sana hata usimamaji wake "kudinda"...kunakuwa si imara...hao wenye extra large penis pia wana experience erection problems na sex kwao haiwi smooth kama inavodhaniwa.
Ndo maana wahindi hawataki tuwale mabinti zao!10 Countries with the largest penis
- 1. Congo – 7.1 inches – 17.93 cm
- 2. Ecuador – 6.9 inches – 17.77 cm
- 3. Ghana – 6.7 inches – 17.31 cm
- 4. Colombia – 6.7 inches – 17.03 cm
- 5. Venezuela – 6.7 inches- 17.03 cm
- 6. Lebanon – 6.6 inches – 16.82 cm
- 7. Cameroon – 6.5 inches – 16.67 cm
- 8. Bolivia – 6.5 inches – 16.51 cm
- 9. Hungary – 6.5 inches – 16.51 cm
- 10. Sudan – 6.4 inches -16.47 cm
10 Countries with the smallest penis
- 1. South & North Korea – 3.8 inches – 9.66 cm
- 2. Cambodia – 4 inches – 10.04 cm
- 3. Thailand – 4 inches – 10.16 cm
- 4. India – 4 inches – 10.24 cm
- 5. Burma – 4.2 inches – 10.7 cm
- 6. Taiwan – 4.2 inches – 10.78 cm
- 7. Philippines – 4.2 inches – 10.85 cm
- 8. China – 4.3 inches – 10.89 cm
- 9. Sri Lanka – 4.3 inches – 10.89 cm
- 10. Japan – 4.3 inches – 10.92
Unashangaa..mbona kawaida tu hizoDah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Ha ha ha ha ha haaaaaaAaaaaah....wapi Mkuu. Mimi ni Timu Tanzania ( Kibamia ) tu Mkuu.
Unaweza ukawa na mantiki, lakini uandishi wa namna hii, harakaharaka bila ya kuhariri na kurusha hupoteza maana nzima ya thread.Wacha kukariri Mungu hakosei vipimo!anakupa mzigo kwa na nguvu za kubebea kinachotokea ni matumizi tu punyeto nyingiiii sasa ukiwa na kifaa mashallah atharu zake zinaonekana sana kwenye kibamia hazionekanu maana ukiwa na kibamia halafu huna maguvu mwenyewe unajizulu kugegeda unabakia kupiga puu na kununua bao moja moja kwa machangu mizigo ya kukesha utakuwa unaiogopa na hii ndio sifa kuu ya wale wanaodhaniwa kuwa "vi.to mbi"hawana mambo wale ni watu wa chap chap mwajuma nina laki hapa njoo faster kama poa!
TANZANIA sijaiona,au bado hawajafika huku?
[emoji87]Hapo yameshadinda au bado?
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Na bongo tuanzishe utalii wa vibamia!
Ukiwa mtu wa kuokoteza kuna siku Tu utapata jibu.Hiyo ya juu inatishaa[emoji85] [emoji85] nimejiuliza tuu hapo zime relax tuu au[emoji26] [emoji15] ??
Kuokoteza nn??Ukiwa mtu wa kuokoteza kuna siku Tu utapata jibu.