mpenda arage
JF-Expert Member
- Nov 10, 2015
- 1,677
- 3,806
Alaf ni mapulizo![emoji41]Dah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Alaf ni mapulizo![emoji41]Dah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Alafu ni mapulizo!Dah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Ndio wakiomba pesa muwape sasa!Dah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Hapo yameshadinda au bado?
Yani hadi nimesisimkwa kwa woga [emoji23]Dah kweli wanawake wanavumilia mengi. Hii si ni miguu ya ziada jamani?
Mkuu ungetuwekea na mashimo ya kina mama wa huko ili tufanye analysis vizuriHapo yameshadinda au bado?
Bado yakidinda kombora linaangalia MBELE penye aduiHapo yameshadinda au bado?
Mmh hapanaMkuu ungetuwekea na mashimo ya kina mama wa huko ili tufanye analysis vizuri
Wanawake zao wanahali ngumuBado yakidinda kombora linaangalia MBELE penye adui
Ndio wakiomba pesa muwape sasa!
Wanawake zao wanahali ngumu
Wanawake zao wanahali ngumu
Yani hadi nimesisimkwa kwa woga [emoji23]