Hili lina ukweli kwamba kumbe huko nchini Gambia......

Hili lina ukweli kwamba kumbe huko nchini Gambia......

Eti wanaingiza kipato kutokana na Utalii..! Upi wakuvua nguo?

Mtoa mada sijui akili yake ikoje! Yaani kule kudhalilishwa kwa ajili ya kipato anaona jambo jema sana. Aisee baadhi ya miafrika ina safari ndefu mno katika kujitambua na kujitathmini juu ya utu wao!
 
Inasemekana kuwa duniani kote nchi ya Gambia ndiyo nchi pekee inayoingiza ' Watalii ' wengi wa Kike na nchi kupata ' mapato ' makubwa kutoka kwa Watalii hao kwakuwa wengi wao ( hao Watalii wa Kike ) humiminika huko ( Gambia ) kwenda kufanya mapenzi / kubanduana na Wanaume wa Kigambia ambao inasemekana kwamba ndiyo wenye maumbile makubwa ya Kiume ( Mikuyenge ) kuliko Wanaume wote duniani.

Na kuna Wanawake wengine huenda tu huko nchini Gambia siyo kwa kufanya ' Ngono / Kubanduana ' na hawa Wanaume wa Kigambia bali hupendelea tu kwenda huko na kuwapa ' Hela / Pesa ' hawa Wanaume wa Kigambia kisha na Wao wanawavulia ' Mikuyenge ' yao ambayo kiukweli inasemekana ' imetukuka ' sana Kiukubwa kisha hawa Wanawake ' Watalii ' huiangalia tu na kuifurahia.

Kumbe yawezekana na Sisi Watanzania mmoja mmoja tukawa tunalalamika maisha magumu au ni masikini wa kutupwa wakati kumbe ndani ya Miili yetu tukawa na Vivutio vya kutosha tu kwa Watalii ambavyo labda tukijua kuvitumia na tukiwa ' Wabunifu ' umasikini unaweza kuwa ni ' Historia ' Kwetu.

Je lina ukweli hili? Na kama ni kweli basi haraka bila kuchelewa niseme tu Shikamooni Wanaume wote wa nchini Gambia kwa kubarikiwa kuwa na ' Mikuyenge ' mikubwa kushinda Wanaume wote tuliopo hapa duniani.

Nawasilisha.
Acha hizo
Mchochezi wewe

Unachochea watu wagegedane wapatwe miukimwi bure
 
Inasemekana kuwa duniani kote nchi ya Gambia ndiyo nchi pekee inayoingiza ' Watalii ' wengi wa Kike na nchi kupata ' mapato ' makubwa kutoka kwa Watalii hao kwakuwa wengi wao ( hao Watalii wa Kike ) humiminika huko ( Gambia ) kwenda kufanya mapenzi / kubanduana na Wanaume wa Kigambia ambao inasemekana kwamba ndiyo wenye maumbile makubwa ya Kiume ( Mikuyenge ) kuliko Wanaume wote duniani.

Na kuna Wanawake wengine huenda tu huko nchini Gambia siyo kwa kufanya ' Ngono / Kubanduana ' na hawa Wanaume wa Kigambia bali hupendelea tu kwenda huko na kuwapa ' Hela / Pesa ' hawa Wanaume wa Kigambia kisha na Wao wanawavulia ' Mikuyenge ' yao ambayo kiukweli inasemekana ' imetukuka ' sana Kiukubwa kisha hawa Wanawake ' Watalii ' huiangalia tu na kuifurahia.

Kumbe yawezekana na Sisi Watanzania mmoja mmoja tukawa tunalalamika maisha magumu au ni masikini wa kutupwa wakati kumbe ndani ya Miili yetu tukawa na Vivutio vya kutosha tu kwa Watalii ambavyo labda tukijua kuvitumia na tukiwa ' Wabunifu ' umasikini unaweza kuwa ni ' Historia ' Kwetu.

Je lina ukweli hili? Na kama ni kweli basi haraka bila kuchelewa niseme tu Shikamooni Wanaume wote wa nchini Gambia kwa kubarikiwa kuwa na ' Mikuyenge ' mikubwa kushinda Wanaume wote tuliopo hapa duniani.

Nawasilisha.
leta sosi
 
Jinsi ilivyo....uume ukiwa mkubwa sana hata usimamaji wake "kudinda"...kunakuwa si imara...hao wenye extra large penis pia wana experience erection problems na sex kwao haiwi smooth kama inavodhaniwa.
 
Hapo yameshadinda au bado?
Bado mwanawane tena hao bado hawajafika age hatari ya 18- 45 kwa kugegeda!
Yaani huyo akikupigia demu wako jifanye hujajua mzidi kwa kuonga na alot of foreplay![emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Wanawake zao wanahali ngumu
Wacha we wanawakee zao wanawaaccomodate vizuri maan lazima nao wajaaliwe kutu kikubwa ukikikata nusu kilo!
Inaonekana ukikutana na demu wa Gambia ni msiba mkuu atakufedhehesha tu labda uwe na manjonjo kama ronadinyo au messi lakini ukitaka game la kibabe kama bundesliga imekula kwako utatetema magoti wee mwenzako ndio kwaanza anajiuliza utaanza saa ngapi!
Wanikalie mbali wagambia sipendagi fedhea mie!
 
Wacha we wanawakee zao wanawaaccomodate vizuri maan lazima nao wajaaliwe kutu kikubwa ukikikata nusu kilo!
Inaonekana ukikutana na demu wa Gambia ni msiba mkuu atakufedhehesha tu labda uwe na manjonjo kama ronadinyo au messi lakini ukitaka game la kibabe kama bundesliga imekula kwako utatetema magoti wee mwenzako ndio kwaanza anajiuliza utaanza saa ngapi!
Wanikalie mbali wagambia sipendagi fedhea mie!
Ha ha ha
 
Eti wanaingiza kipato kutokana na Utalii..! Upi wakuvua nguo?

Mtoa mada sijui akili yake ikoje! Yaani kule kudhalilishwa kwa ajili ya kipato anaona jambo jema sana. Aisee baadhi ya miafrika ina safari ndefu mno katika kujitambua na kujitathmini juu ya utu wao!
Aliyekuambia wale wamevuliwa nguo nani? Pale ndio wwako full attire mzee kule panga zao hazifichwi wanatembea vile vile ukivaa nguo kule aibu ina maana chombo chako hakiko vyema!
Huo uafrika unaupigia kelele ndio unaongoza kwa kukaa uchi kwa mila na tamaduni wakati wazungu wanakaa uchi kwa mitindo na kutafuta uhuru wa nafsi zao!
 
Back
Top Bottom