GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,611
- 127,991
- Thread starter
- #61
Kwanini heading za Thread zako zimekaa kama vichwa vya habari ya Magazeti ya Global publishers?.
Au ndivyo ulivyofunzwa katika uandishi wa habari?,au ni katika kutafuta attention kwa kulazimishana?.Una-headings flani hivi za kuvutia usomaji halafu uki-view habari ni ujinga mtupu.Viewers 1000 then comment 50.
Achana na uandishi wa ki-udaku udaku kijana.
Naogopa sana kupoteza muda wangu ' kujibizana ' na ' Mashoga '.