• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hili jimbo la Arusha 2020 nina wasiwasi sana

Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
893
Points
1,000
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
893 1,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.

Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,601
Points
2,000
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,601 2,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.

Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
Wala usiwe na wasiwasi upinzani hauji kwisha Tanzania ni katiba ipo. Labda wabadrishe katiba tena kurudi chama kimoja.

Reform itakayofanyika Chadema ni immense, na CCM watashangaa. 2020 is three solid years from now. Hao wanaondoka sijui kama wanaipwnda CCM it is good for our intelligence which is going to be revamped.

The rejuvanation of the new party, Chadema has started.
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
11,229
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
11,229 2,000
Sio Arusha tu wanaweza chukua jimbo lolote lile Tanzania wakiamua...... Mkitaka lema arudi badilisheni katiba otherwise hata CCM ikisimamisha bendera itashinda maana hakuna chaguzi siku hizi ni vita tupu
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
6,232
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
6,232 2,000
Wala usiwe na wasiwasi upinzani hauji kwisha Tanzania ni katiba ipo. Labda wabadrishe katiba tena kurudi chama kimoja.

Reform itakayofanyika Chadema ni immense, na CCM watashangaa.
...
The rejuvanation of the new party, Chadema has started.
Nimependa fikra zako, hakika ni pevu. Kama wewe ni sehemu ya uongozi wa CHADEMA, chukua tano, ukifanikisha hilo.

Demokrasia hai ni yenye vyama vingi vya siasa vilivyo hai kisiasa na siyo kiharakati. Kwa hiyo pamoja na kujipanga upya, chama kiwe na viongozi wenye maono na weredi kwa maneno, lugha na matendo.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,314
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,314 2,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.

Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
Analysis yako siyo sawa.
sikia: kama wewe siyo ccm, utakubaliana na mimi. Are you serious CCM ilishinda Kinondoni na Siha? Akwilina angelikufa unadhani?
 

Attachments:

Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,712
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,712 2,000
Possibly wanamuandaa Albert Msando ila hakika kwa Lema lazima azime fegi
 
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2014
Messages
3,758
Points
2,000
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2014
3,758 2,000
CCM JIMBO LOLOTE WANAWEZA KUCHUKUA ISIPOKUWA MBEYA NA KARATU.HAYO MAJIMBO WANAJIELEWA KUTUMIA NGUVU KWAO NDYO UNAHARIBU KABISA
 
M

Mtoto wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
319
Points
250
M

Mtoto wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
319 250
Kweli."Uchaguzi ukiwa huru na wa haki.ssm ijiandaje kukabizi ikulu...".Nukuu toka kwa Polepole.
 
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
893
Points
1,000
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
893 1,000
Bora Matilda kuliko Msando,japo najua Mathilda na Philemoni ishakuwa story lakini ndani ya CCM mkoa wa Arusha kuna watu wazuri tu.. Zaidi ya Mrisho Gambo na Msando
 
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
2,698
Points
2,000
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
2,698 2,000
Tunataka upinzani madhubuti wa kuipa challenge CCM, ni ngumu kukiri ila ni ukweli tupu tokea Slaa aondoke hakuna upinzani Tanzania na simuoni wa afadhali hata wa kumsimamisha kwenye position ya urais hayupo.
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,891
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,891 2,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.

Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,891
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,891 2,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.


Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
Siyo strategies mpya....

Hivi huo ubabe uliotumika hapo Kinondoni hadi kupoteza maisha ya hao vijana wawili ndiyo unaweza kuita ni strategies mpya??

Kama kweli CCM inajiamini kuwa inakubalika kweli, ni kwanini haiachi uchaguzi kuwa huru na haki??

Mbona siku hizi mizengwe ni mingi mno?
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
3,042
Points
2,000
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
3,042 2,000
CCM JIMBO LOLOTE WANAWEZA KUCHUKUA ISIPOKUWA MBEYA NA KARATU.HAYO MAJIMBO WANAJIELEWA KUTUMIA NGUVU KWAO NDYO UNAHARIBU KABISA
hata mbeya na karatu chadema hawana ubavu tena.mbinu ya siha na kinondoni ikitumia jimbo lolote hata la mbowe linaondoka
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,520
Points
2,000
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,520 2,000
Siku hizi hakuna uchaguzi bali kuna vita kati ya jeshi la Polisi+NEC+DED+RC na Upinzani, ccm wala haishindi siku hizi inateuliwa tu
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,729
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,729 2,000
Hapo vip!!

CCM sasa hivi imekuja na strategies mpya, kwa strategies zilizotumika kuchukua majimbo ya kinondoni na siha na kwa Arusha Si ndio zitakuwa applicable vizuri.

Nina wasiwasi Lema 2020....duh!!

But CCM tunaomba mtuletee mtu muungwana, kwasababu inaonekana mtachukua hili jimbo.
Miaka 10 atakuwe amepata mtaji wa kujiajiri ni vizuri aingine mwingine; hii ni nchi ya maskini kidogo tulichonacho tugawane
 

Forum statistics

Threads 1,406,209
Members 532,237
Posts 34,508,800
Top