Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 21,492
- 65,724
Ngoja nianze kuyahesabu, kesho nitaleta majibu ๐Kwani mabwawa yako mangapi? ๐๐๐
Ila halipungui moja ๐๐๐
Ngoja nianze kuyahesabu, kesho nitaleta majibu ๐Kwani mabwawa yako mangapi? ๐๐๐
Tumechoka kweliAna hoja asikilizweโฆ!!
Sema kaileta muda mbaya watu wamechoka.!! ๐๐๐๐
YesNa inatesa watu wengi bila kujua, wengi wanasingizia kurogwa ,kumbe wamejiroga wenyewe na wanaendelea kujiroga
Yeye hataki maendeleo, anataka mume wa kumpenda na kuacha kumrogaMsaidieni dada mwenzenu anzisheni chama chenu cha wanawake na maendeleo
Ila babu ๐๐๐Ngoja nianze kuyahesabu, kesho nitaleta majibu ๐
Ila halipungui moja ๐๐๐
Tuko hoi ๐๐๐Tumechoka kweli
Maana kusoma zile comment kule page 106+ sio kitoto๐คฃ๐คฃ
Nacheka๐คฃ๐คฃ๐คฃTuko hoi ๐๐๐
Couple pendwa ya jf ile lazima jiji la jf litetemeke
Sasa si muende pm.!! ๐๐๐Tutafunga comments tuwe tunacomment wawili tu hatutaki nzi ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Umemaliza story yako kule jukwaa pendwa? ๐คญSwadakta
Tukienda pm mods wanafaidi peke yaoSasa si muende pm.!! ๐๐๐
Wapambe lazima tuwepo wa kuchachua shughuli wee vipi?? Au unaogopa kupinduliwa??
Story ipi hiyo madameUmemaliza story yako kule jukwaa pendwa? ๐คญ
Ndio muache tutoe maoni, uone mishangazi ya shem itakavyotutupia mawe siku hiyo ๐๐๐๐Tukienda pm mods wanafaidi peke yao
Bora tuyamwage humu waja wasikose la kusema
Ile ya Kenya au sio wewe jamani....kule kwa Riki boyStory ipi hiyo madame
Sio mimi madameIle ya Kenya au sio wewe jamani....kule kwa Riki boy
Huyu manzi bettri zimekata moto kbsaNadhani mtu anajua kuna amri kumi za Mungu. Sasa hii ya amri ya 6 tunaipuuziaga ila ndani ya hii amri Mungu alificha mengi.
Nimekuja kujua tunda la kati kati ni tamu ila madhara yake ndio kutoolewa kwa wakati, kupata shida ya vizazi, kuwa na maroho ya ajabu ajabu ambayo yanaweza kuharibu mambo yako kabisa. Kisa ulifanya mapenzi na watu kadhaa.
Ndio kusalitiwa ndio kubadilisha badilisha wanaume nakutojielewa unatakaje. Kweli ningekuwa nimejitunza walahi I think nisingekuwa single na jikomba ili status ibadilike mtu bikra hajikombi anapata kitu classic.
Na ashasema anapenda kudekezwa sijui itakuwaje....itabidi da maua anifunde hata kwa mkopo maana mimi kwenye kudekeza nimepata FNdio muache tutoe maoni, uone mishangazi ya shem itakavyotutupia mawe siku hiyo ๐๐๐๐
Maana da Joana alisema shem alikuwaga na mishangazi humu ๐๐๐
Onhoo samahani boss itakuwa nmekosea idSio mimi madame
Nimefanya nini Mjukuu ๐Ila babu ๐๐๐
Kesho uwahi kuleta idadi