Hiki kipimo ni kuwa ana UKIMWI au?

Hiki kipimo ni kuwa ana UKIMWI au?

Siku zote mnashauriwa mkapime hospital ili kuepuka mambo kama haya, kwa maelezo na picha uliyoweka umefanya makosa mengi sana, nitaeleza kwa kifupi ;

1. Hukutumia micro pipette ili kupata kiasi cha damu kinachohitajika, ndio maana eneo la kuweka sample limetapakaa damu
2. Nina wasiwasi kama ulitumia special buffer solution au maji ya kawaida, batch number ya test kit ni lazima ifanane na iliyopo kwenye buffer solution, kinyume na hapo kunayafanya majibu yawe invalid
3. Hukujali kabisa muda unaostahili kusubiri kabla ya kusoma majibu
4. Ufahamu wako kuhusu hiki kipimo ni Mdogo ndio maana umeshindwa kutafsiri majibu

Makosa niliyo ainisha hapo juu yanafanya majibu hayo yawe batili

Tujitahidi kuheshimu taratibu zilizowekwa kwenye mambo ya msingi.



sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
Well said man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna suala la kuwa kama umechomwa na kitu chenye ncha kali na kilishatumika na mtu mwenye maambukizi ya HIV au umesex na mtu mwenye HIV kuwa kabla ya masaa 72 kuna dawa unaweza pata kutoka Hospitalini na ikakuponya kutopata maambukizi ya HIV.

Mwenye utaalamu wa hili aje kutuelimisha..!!
 
Tuache usinzi tumrudie Yesu atuokoe.

Tufikiri zaidi kwenye kuimarisha inner self zetu kuliko body lust.

Ninajua hujaambukizwa maana hicho kipimo kiko accurate zaidi ya unavyofikiri na kinaweza kudetect maambukizi ndani ya siku 28 tu baada ya maambukizi kwa asilimia 97%. Na hapo kinaonyesha majibu ni invalid sio negative wala sio positive but trust me your safe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku zote mnashauriwa mkapime hospital ili kuepuka mambo kama haya, kwa maelezo na picha uliyoweka umefanya makosa mengi sana, nitaeleza kwa kifupi ;

1. Hukutumia micro pipette ili kupata kiasi cha damu kinachohitajika, ndio maana eneo la kuweka sample limetapakaa damu
2. Nina wasiwasi kama ulitumia special buffer solution au maji ya kawaida, batch number ya test kit ni lazima ifanane na iliyopo kwenye buffer solution, kinyume na hapo kunayafanya majibu yawe invalid
3. Hukujali kabisa muda unaostahili kusubiri kabla ya kusoma majibu
4. Ufahamu wako kuhusu hiki kipimo ni Mdogo ndio maana umeshindwa kutafsiri majibu

Makosa niliyo ainisha hapo juu yanafanya majibu hayo yawe batili

Tujitahidi kuheshimu taratibu zilizowekwa kwenye mambo ya msingi.



sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
Unaweza kunielezea kuhusu hayo majib
Maana kama hali ni mbaya niwahi prep
Kusema niende nae hospital hayo ni ya cku nyingine
 
Siku zote mnashauriwa mkapime hospital ili kuepuka mambo kama haya, kwa maelezo na picha uliyoweka umefanya makosa mengi sana, nitaeleza kwa kifupi ;

1. Hukutumia micro pipette ili kupata kiasi cha damu kinachohitajika, ndio maana eneo la kuweka sample limetapakaa damu
2. Nina wasiwasi kama ulitumia special buffer solution au maji ya kawaida, batch number ya test kit ni lazima ifanane na iliyopo kwenye buffer solution, kinyume na hapo kunayafanya majibu yawe invalid
3. Hukujali kabisa muda unaostahili kusubiri kabla ya kusoma majibu
4. Ufahamu wako kuhusu hiki kipimo ni Mdogo ndio maana umeshindwa kutafsiri majibu

Makosa niliyo ainisha hapo juu yanafanya majibu hayo yawe batili

Tujitahidi kuheshimu taratibu zilizowekwa kwenye mambo ya msingi.



sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
Tatizo letu wabongo tunachukulia mambo ki rahisrahisi mpaka yanatucost

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku zote mnashauriwa mkapime hospital ili kuepuka mambo kama haya, kwa maelezo na picha uliyoweka umefanya makosa mengi sana, nitaeleza kwa kifupi ;

1. Hukutumia micro pipette ili kupata kiasi cha damu kinachohitajika, ndio maana eneo la kuweka sample limetapakaa damu
2. Nina wasiwasi kama ulitumia special buffer solution au maji ya kawaida, batch number ya test kit ni lazima ifanane na iliyopo kwenye buffer solution, kinyume na hapo kunayafanya majibu yawe invalid
3. Hukujali kabisa muda unaostahili kusubiri kabla ya kusoma majibu
4. Ufahamu wako kuhusu hiki kipimo ni Mdogo ndio maana umeshindwa kutafsiri majibu

Makosa niliyo ainisha hapo juu yanafanya majibu hayo yawe batili

Tujitahidi kuheshimu taratibu zilizowekwa kwenye mambo ya msingi.



sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
Waga nakitumia na waga kinajib vizur
Tatizo ni kuwa jana niliongeza maji
 
Tuache usinzi tumrudie Yesu atuokoe.

Tufikiri zaidi kwenye kuimarisha inner self zetu kuliko body lust.

Ninajua hujaambukizwa maana hicho kipimo kiko accurate zaidi ya unavyofikiri na kinaweza kudetect maambukizi ndani ya siku 28 tu baada ya maambukizi kwa asilimia 97%. Na hapo kinaonyesha majibu ni invalid sio negative wala sio positive but trust me your safe.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ni invalid
How am i safe
 
Kusikia Kwa Kenge Hadi Atoke Damu Puani Na Masikioni 😀
 
Kuna suala la kuwa kama umechomwa na kitu chenye ncha kali na kilishatumika na mtu mwenye maambukizi ya HIV au umesex na mtu mwenye HIV kuwa kabla ya masaa 72 kuna dawa unaweza pata kutoka Hospitalini na ikakuponya kutopata maambukizi ya HIV.

Mwenye utaalamu wa hili aje kutuelimisha..!!
virusi vya HIV vikiwa nje ya cell vinaweza kumalizwa nguvu na kuzuiwa kuingia ndani ya cell but vikishaingia kwenye cell inashindikana coz ukiua cell umemuua mtu...kama ulisoma biolojia kiasi unajua cell ni nini...ndo maana inatakiwa mtu kupata PEP as early as possible baada ya kuwa exposed ili kuwahi virusi kabla havijaingia kwenye cell....But PEP haitolewi kwa watu waliofanya ngono zembe...zipo maalumu kwa matukio ya ajili kama ubakwaji....kama umepata ajari na umeumia na damu imechanganyika na damu nyingine...mtoa huduma wa afya kajichoma bahati mbaya na sindano akiwa katika shughuli zake au matokeo yasiozuilika....So my dia friends kuweni makini tu kuepuka ngono zembe...msipime kwa macho..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unasikitisha sana.

Kwa kifupi uwezo wako wa kufanya maamuzi ni mdogo sana.


Muone daktari mapema kwa vipimo zaidi unaweza ukapata msaada wa dawa za Masaa 72.

Bila hivyo matokeo yako ya kiafya ni 50/50%.
 
Katika standard procedure za upimaji wa HIV....Bioline ndo hicho alichotumia jamaa ambacho ni cha kwanza na endapo baada ya dk 5 za upimaji majibu yakawa positive.....kuna kipimo cha pili cha confirmation kinaitwa UNGOLD then nacho kikiwa positive basi tunaconfirm kuwa ni true positive....but ikiwa bioline imekuwa positive na unigold imekuwa negative basi ndo pale tunasema majibu tata...so most investigation is needed kwa vipimo zaidi.....nawashauri muwe na tabia za kupima hospitali na sio kujipima wenyewe.....


Sent using Jamii Forums mobile app

shukrani kwa somo mkuu last week nilipima hosp,majibu walinambia non reactive sasa hapa ningependa kujua ni kipimo gani kilitumika mkuu
 
Mkuu LOCAL SPONSOR umetoa maelezo ya kutosha na mazuri sana lakini kuna tatizo moja hapo juu ya muda wa kusubiri kipimo,

Are you serious kweli ni dakika tano mtu asubiri majibu na baada ya hapo anaweza kusoma wrong positive,

Kama upo serious mkuu your wrong,

Kipimo hicho lazima usubiri si chini ya dakika 10 kusoma majibu na ukisoma mapema kama ulivyoanisha unaweza kuatana na wrong positive recommendend time ni kuanzia dakika 10 na unaweza mpaka kukisoma within one hour,
 
shukrani kwa somo mkuu last week nilipima hosp,majibu walinambia non reactive sasa hapa ningependa kujua ni kipimo gani kilitumika mkuu
Hahahaaaaaaaa mkuu ulipopima naamini walikupa majibu...au ulisoma mwenyewe ukakimbia? Coz kama walikupa majibu lazima ungejua maana ya non reactive...ni lugha za kitaalam hizo ambazo hatuencourage sana mtu kuzijua sababu mtu anaweza soma majibu akakimbia au akadata kabla hajafika kwa mshauri....ni kama PMTCT 1 and PMTCT 2 mngekuwa mnajua maana yake mngeweza kusoma card za clinic za wake zenu na kujua status zao..lkn tunashauri muende clinic na wake zenu mpime kwa pamoja na kupatiwa majibu kwa pamoja...ila baadhi mnakuwaga wabishi hamtaki kwenda nao...95%maambukizi kwa mama kwenda kwa mtoto yanazuilika endapo baba na mama watapima mapema katika miezi 3 ya mimba....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
daaahhh!! kijana umejiua kizembe sana kwa sababu ya kutaka kupizi!? nendeni mkacheki hosp. tena za government..... I hope you're safe.

Ngw'ana Kabula
 
Mkuu LOCAL SPONSOR umetoa maelezo ya kutosha na mazuri sana lakini kuna tatizo moja hapo juu ya muda wa kusubiri kipimo,

Are you serious kweli ni dakika tano mtu asubiri majibu na baada ya hapo anaweza kusoma wrong positive,

Kama upo serious mkuu your wrong,

Kipimo hicho lazima usubiri si chini ya dakika 10 kusoma majibu na ukisoma mapema kama ulivyoanisha unaweza kuatana na wrong positive recommendend time ni kuanzia dakika 10 na unaweza mpaka kukisoma within one hour,
Heshima kwako mkuu jimmyfoxxgongo, sikusema muda wa kusoma majibu ni dakika tano, nilichomwambia mtoa mada ni kwamba pamoja na makosa mengine, HAKUFUATA MUDA SAHIHI WA KUSUBIRI KABLA YA KUSOMA MAJIBU, ukimsoma vizuri mtoa mada utagundua alisoma majibu zaidi ya mara moja kwa muda tofauti ndio maana akaishia kuchanganyikiwa

sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
 
Back
Top Bottom