Hii ya mh. Pinda ni kali!

Hii ya mh. Pinda ni kali!

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
506
Reaction score
273
mh pinda2.jpgmh pinda.jpg kwenye tamasha la watu wa Rukwa.
 
Hii pombe inaitwa KIMPUMU, inanywewa sana na Wanyakyusa. Da, kanikumbusha mbali sana
 
Momumo kyusa hii pombe Mby usipime hawa wanyamwanga sijui wanaigiza tuu hapo,na pinda ukimwangalia usoni anaonekana keshakolea yupo kwenye lindi la mawazo anatafakali jinsi jahazi la uongozi yeye jk linavyoyumba,kisha anapiga moyo konde anasema tutamaliza tu.
 
atakuwa anapasua ie 280,000 yake ya posho ya jairo
 
Na nyinyi mpaka leo hamjuwi kuwa JF ni MYSIWYG, si unai"copy" tu na kui "paste" hiyo picha inakuwa urahisi kuiona badala ya ku"upload" hivyo vi "thumb".

attachment.php

​
 
Na nyinyi mpaka leo hamjuwi kuwa JF ni MYSIWYG, si unai"copy" tu na kui "paste" hiyo picha inakuwa urahisi kuiona badala ya ku"upload" hivyo vi "thumb".

Duh! Ahsante kwa Ilmu, hata mie nilikuwa na up load, kumbe naweza ku copy na ku pest na mambo yakawa mswano............
 
Sura yake si unaijuwa? imekaa kikupuliza au kufyonza? mrija haunyonywi, vinavyonyonywa huvijuwi weye? unanchekesha!

Faizafoxy huoni huu ni mwanya wa kuambukizana tb.....................na viongozi walipaswa kuelimisha jamii badala ya kudumisha mila na desturi zilizopitwa na wakati?
 
Faizafoxy huoni huu ni mwanya wa kuambukizana tb.....................na viongozi walipaswa kuelimisha jamii badala ya kudumisha mila na desturi zilizopitwa na wakati?

Wewe unafikiri kwenye ile kitu kuna kidudu kina baki? vidudu vyenyewe vinakimbia harufu inayotoka pale.

Unajuwa tatizo kuwa ukianza kuwapiga marufuku hizi pombe za kienyeji unaweza ukawachiwa radhi za asili, kuna wengine huwa wanakwenda kuifurahishaa mizimu kwa hizo pombe za kienyeji, sasa kama hutaki chama chako kisuswe huko na wenyeji pamoja na mizimu yao, inabidi ujichanganye. Usione mijini humu watu na fashen yao, mabo ya kikaa kidogo huwa wanaenda kwenye mizimu yao nyumbani huko na vifasheni vyao vyoote vinawekwa pembeni, wanapigwa na kipande cha kaniki tu wakaishtakie mizimu matatizo yao. Shauri lako.

Wewe mjini ukisikia mtu anakwambia nakwenda nyumbani kusalimia wazee, ujuwe kati ya hao wazee na mizimu imo humo, na pombe za kienyeji kwa kuitia muhimu ndio zenyewe. Bora mizimu ya Kingaziija, sharti kwa whisky na Brandy, Mbuki huyo, hataki pombe za kienyeji tena mtakorofishana kweli kweli.

Usimone Pinda kajipinda hapo ukamuona mjinga, anayajuwa hayo.
 
attachment.php


naona mkubwa Bilal mate yalikuwa yanamtoka! sijui alikuwa anasubiri zamu yake! ooh no.. kwa kufuata itifaki itakuwa yeye alikuwa ashapiga fundo kabla ya pinda! itifaki inazingatiwa kwa kila jambo!
 
Hapa wanapokunywa wengine wanatemea mate na makohozi humo mwisho wa siku mnalishana uchafu.
 
Wewe unafikiri kwenye ile kitu kuna kidudu kina baki? vidudu vyenyewe vinakimbia harufu inayotoka pale.

Unajuwa tatizo kuwa ukianza kuwapiga marufuku hizi pombe za kienyeji unaweza ukawachiwa radhi za asili, kuna wengine huwa wanakwenda kuifurahishaa mizimu kwa hizo pombe za kienyeji, sasa kama hutaki chama chako kisuswe huko na wenyeji pamoja na mizimu yao, inabidi ujichanganye. Usione mijini humu watu na fashen yao, mabo ya kikaa kidogo huwa wanaenda kwenye mizimu yao nyumbani huko na vifasheni vyao vyoote vinawekwa pembeni, wanapigwa na kipande cha kaniki tu wakaishtakie mizimu matatizo yao. Shauri lako.

Wewe mjini ukisikia mtu anakwambia nakwenda nyumbani kusalimia wazee, ujuwe kati ya hao wazee na mizimu imo humo, na pombe za kienyeji kwa kuitia muhimu ndio zenyewe. Bora mizimu ya Kingaziija, sharti kwa whisky na Brandy, Mbuki huyo, hataki pombe za kienyeji tena mtakorofishana kweli kweli.

Usimone Pinda kajipinda hapo ukamuona mjinga, anayajuwa hayo.
avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
 
Back
Top Bottom