Hii ya jeshi kuomba billion sabini kuanzisha benki imekaaje?


Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined
May 24, 2011
Messages
526
Likes
826
Points
180
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined May 24, 2011
526 826 180
Hii ya jeshi kuomba billioni saba kuanzisha benki iko vipi hii? leo wameomba hizzo billioni sabini kesho hawatotuomba uhuru wetu kweli?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Hujaeleweka mkuu, wameomba wapi, kwa nani, ili iweje? Nani kaongea kwa niaba yao? Hawajatoa maelezo ya chanzo cha wao kuomba?

Well, je watakaonufaika na benki hii ni kina nani?
 
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
1,092
Likes
9
Points
135
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
1,092 9 135
Wala hujaeleweka mkuu. Toa ufafanuzi basi. Wameomba wapi? Ili waanzishe benki ya nini?
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Kila kitu kinawezekana hii Bongo, ila tupe habari iliyokamilika ila tuelewe vizuri
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hii habari ni ya zamani sana wakati jeshi linaadhimiasha miaka ya kuzaliwa kwake. Mwmunyange alipropose mpango wa kuanzisha JESHI SACCOS ili kusaidia wanajeshi kupata sehemu ya kuomba mikopo bila bureaucracy. Sidhani kama ina tatizo lolote.
 
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined
May 24, 2011
Messages
526
Likes
826
Points
180
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined May 24, 2011
526 826 180
Je ni sahihi jeshi kuwafanya ujasiliamali?
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Waende wakaombe kwa Shimbo na asubirie huyo Shimbo siku tutakapo pata uhuru wetu na yeye atakuwa ni 1 tutakao wanyonga kwa uhujumi uchumi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Je ni sahihi jeshi kuwafanya ujasiliamali?
Ni sahihi sana, Jeshi la Ujerumani linamiliki night clubs, Jeshi la Croatia linasifika kwa kutengeneza juice ya passion, Jeshi la Canada limepata umaarufu mkubwa sana kwa kutengeneza vitafunio na tambi za paketi. Sioni tatizo kwa jeshi letu kufanya ujasiriamali, muhimu ni kuangalia kusiwe na mgongano wa kimaslahi na usalama wa wananchi.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Wala hujaeleweka mkuu. Toa ufafanuzi basi. Wameomba wapi? Ili waanzishe benki ya nini?
kama upo dar nenda lugalo kabla ujafika darajani angalia upande wako wa kushoto utaona jengo la benki ya ngome pamoja na saccos..
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
JWTZ wanataka kuiga kama jesh la Rwanda, kuwa na benk yao, so ile SACOS yao ya NGOME iwe bank, wel n wazo zuri wajiwezeshe kwa mikopo, mkulu anawayayusha ok its good. But hyo captal ni kubwa mno. Wapatiwe hata bi10, enough
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
benki itakayoanzishwa inalenga zaidi kumsaidia mwanajeshi na si jeshi kama jeshi..., kwa mfano.., mwanajeshi ana familia, anapenda watoto waende shule nzuri, ajenge, aanzishe biashara, basi anaomba mkopo ambao utakua na masharti nafuu.......

Kwa idadi ya wanajeshi nchini..., nusu yao tu wakiwa wateja wa benki hii..., benki itajiendesha kwa faida at the same time itatimiza lengo la kuwasaidia walengwa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
siungi mkono jeshi kuwa na hiyo move.... kuna hatari kubwa sana mbele yetu hawa jamaa wanahodhi nguvu sana kwa sasa
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
Mimi naona imekaa fresh. Watu wawezeshwa wapate maendeleo kuogopana kuishe 2pate maendeleo. ndugu zangu ktk jfkuliko wanajeshi kuwa km meremeta Jeshi linatakiwa kiwe chombe kisafi 2kipata hawa marais wenye ambition kubwa ya wizi liweze kunyaganya nchi.
 
A

abduel paul

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
A

abduel paul

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
133 0 0
Wazo sio baya, lakini jeshi linatakiwa kufanya kazi ukiachia wachache wenye taaluma walio ktk vitengo vidovidogo jeshini, kama alivyo toa angalizo waziri mkuu mstaafu bw. Cleopa Msuya, kwamba jeshi letu halina kazi ya kufanya ipo haja ya kulitafutia kazi hata za kulima.
 
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined
May 24, 2011
Messages
526
Likes
826
Points
180
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined May 24, 2011
526 826 180
Je Wanajeshi wanaofikiria ujasiliamali wanaweza kupigana vita kwa moyo wao wote kweli? Kila mtu anataka kuwa tajiri hata wanajeshi nani atalinda nchi?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Waende wakaombe kwa Shimbo na asubirie huyo Shimbo siku tutakapo pata uhuru wetu na yeye atakuwa ni 1 tutakao wanyonga kwa uhujumi uchumi
Watoto wetu wananyimwa mikopo kwenda vyuo vikuu eti serikali inasema haina fedha ; jeshi linaomba fedha kuanzisha saccos zake nao wanaambiwa hakuna fedha , wakati sio siri tena kuwa mnadhimi mkuu wa jeshi letu SHIMBO ana shillingi trillioni tatu kwenye account yake huko bondeni!! Serikali kwanini haimlazimishi azirudishe kama walivyorudisha wale wahindi wa EPA halafu tuzitumie kuwasomesha watoto wetu. Naomba kuwasilisha wana janvi.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Hii habari ni ya zamani sana wakati jeshi linaadhimiasha miaka ya kuzaliwa kwake. Mwmunyange alipropose mpango wa kuanzisha JESHI SACCOS ili kusaidia wanajeshi kupata sehemu ya kuomba mikopo bila bureaucracy. Sidhani kama ina tatizo lolote.

Kazi ya Jeshi ni security, kazi za finances ni za financial institutions. Jeshi likitaka hayo basi liwasiliane na benki. Tunatakiwa kwenda mbele na si kurudi nyuma.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
hawahitaji benk. kama wana saccos zao na kuna maduka yao duty free wanajinunulia mabati na furniture inawatosha.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Je Wanajeshi wanaofikiria ujasiliamali wanaweza kupigana vita kwa moyo wao wote kweli? Kila mtu anataka kuwa tajiri hata wanajeshi nani atalinda nchi?
mkuu wewe unaishi dunia gani? Jeshi ni ajira kama zilivyo ajira zingine. wanategemewa na ndugu kibao kwa ajili ya kuendeleza the so called extended family. wake up woman/man
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821