Hii tabia ya wanaume kulialia kisa mapenzi nini shida?

Hii tabia ya wanaume kulialia kisa mapenzi nini shida?

jembeone

Member
Joined
Apr 14, 2021
Posts
13
Reaction score
19
Kumekuwa na wimbi kubwa la wanaume kulilialilia mapenzi, hivi ni dalili udhaifu baadhi yetu tulionao na kukosa uanaume ndani yetu?

Guys sometimes tujikaze na kumuacha aende bila kukupesa macho kuliko kusubiri kuja kulialia humu, hata kama unampenda jikaze kiume muonyeshe msimamo na muache aende naamini kuna baadhi ya wanawake watajitokeza humu na kutuambia hawapendi wanaume wadhaifu wanahitaji mwanaume mwenye msimamo, akikuzingua unamuacha bila kurudi nyuma.

Jamani tuwe na unaume ndani yetu. Mwanaume halilii mapenzi hiyo ni tabia ya kike.

1627920617187.png

​
 
Kwa kweli inasikitisha sana. Sijui mijamaa inayolialia inawazaga nini? Sijui inakumbuka tako? Sijui ni sex? Sijui ni nini? Yaan sijui mi nini tu?
 
Sidhani kama wanalilia mapenzi.

Kinachwaumiza ni expectations walizokuwa nazo kwa wenza wao.

Achana nayo kabisa. Imagine, unaishi na mwanamke ukiamini kabisa huyu ndiye wa Ubani wako. From nowhere between your plans, anakuacha.

Manina Wallah!.
 
Kwa kweli inasikitisha sana. Sijui mijamaa inayolialia inawazaga nini? Sijui inakumbuka tako? Sijui ni sex? Sijui ni nini? Yaan sijui mi nini tu?
Imefikia hatua hadi inakera yaani! sijui tuanzishe kampeni to teach boys how to be a man? Maana inachefua, nigga unafungua uzi manzi hakupi mbususu!, unaomba ushauri? unamaliza mwenyewe kwa kupiga chini!
 
Sidhani kama wanalilia mapenzi.

Kinachwaumiza ni expectations walizokuwa nazo kwa wenza wao.

Achana nayo kabisa. Imagine, unaishi na mwanamke ukiamini kabisa huyu ndiye wa Ubani wako. From nowhere between your plans, anakuacha.

Manina Wallah!.
Kitu ambacho sisi wanaume wengi hatukiju wanawake now wana uwezo wa kujitegemea na sio tegemezi inapaswa kufahamu huyu mtu anakuwa na machaguzi na kuwa na yeyote amtakaye so ukimuona kachagua kuondoka jua hakuwa ridhiki yako so go on instead kulialia thus how men should be! Kulialia siyo tabia ya wanaume
 
Kwa kweli watu tupo tofauti sana. Yaani nilie na nichanganyikiwe sababu ya mwanamke. Namshukuru Mungu sijawahi kulia wala kuchanganyikiwa sababu ya mwanamke. Tumeshindwana kila mtu anachukua hamsini zake. Uchanganywe na kutafuta pesa halafu uchanganywe na mwanamke. Aaa thubutu!!!
 
true man!, wazee wetu hakuwa wakililia mapenzi kama sie, hamaanishi walikuwa hawaumii bt walijikaza na kuendelea na maisha.
Mimi sijawahi na haitakaa itokee,mtu akikataa natambaa mbele,akikumwaga unaganga yajayo siwezi kulilia k mimi never
 
Hawa vijana waliosoma academy plus mboga saba ndio wanaongoza kulialia mitandaoni kuhusu mapenzi....hawajui kabisa kupambana na vichangamoto vidogo.
Hopeless kabisa.
 
Tuwasaidie vijana wetu wajitanbue na wawe uwezo wa kufikiri na kufanya maamuzi itawasaidia kukomaa kihisia na kuwa na uwezo wa kutafsiri na kupokea taarifa zinazoumiza pia itatusaidia vijana wetu kuwajenga ktk misingi itakayokuwa inawaongoza vzr wapunguze kulia kulia bila sababu
 
Sidhani kama wanalilia mapenzi.

Kinachwaumiza ni expectations walizokuwa nazo kwa wenza wao.

Achana nayo kabisa. Imagine, unaishi na mwanamke ukiamini kabisa huyu ndiye wa Ubani wako. From nowhere between your plans, anakuacha.

Manina Wallah!.
Tatizo nini!? Akizingua si unafanya Restart tu
 
imefikia hatua hadi inakera yaani! sijui tuanzishe kampeni to teach boys how to be a man? Maana inachefua, nigga unafungua uzi manzi hakupi mbususu!, unaomba ushauri? unamaliza mwenyewe kwa kupiga chini!

Ni malezi na kua polluted na external environment pia
 
Back
Top Bottom