Hii tabia ya kudharau simu za Tecno itakwisha lini?

Hii tabia ya kudharau simu za Tecno itakwisha lini?

Ulifeli hesabu, ndio maana huna unachoelewa, wachina wapo Billion 1.4. Na wamarekani wapo million 320. Ulitegemea idadi ya wachina isingeongezeka kwy products zao hayo masimu ya kichina yanafanya vizuri sana apo China kwy idadi ya watu billion 1.4. Someni hesabu muwe na akili sio kukariri kama Njiwa tuuuuu. Mbona iyo Huawei haifanyi vizuri kwy mataifa ya matajiri kama G7. Yaani ni sawa na Mama Ntilie unapata faida 30 Kwa siku unataka kushindana na mtu wa hotel ya five star [emoji93]. Wazungu wenye pesa zao hawashobokei izo takataka za kichina. Na ndio maana mchina anaweka Sheria ngumu sana ya kufungua soko lake la software. Anaogopa android na Google isitumike kwao, anajua watu wakielewa utamu wa android hawatatumia miprogram yao. Izo bihashara za kichina ni Kwa ajili ya watu masikini na sio kusema wanauza vitu vizuri,

Kwanza ficha ujinga wako.

1. Kama unataka tuweke matokeo yetu ya hesabu hapa basi andaa cheti chako cha form 6 kama unacho. Maana umandika as if unazijua hesabu ila ulichoandika hapa ni upumbavu tu.

2. Bila aibu unasema eti mbna mchina hauzi simu kwenye mataifa ya G7. Hayo mataifa ya G7 kuna taifa linaifikia population india au china? India na china pekee ina population ambayo ni 1/3 ya population yote duniani. Zaidi ya 80% ya simu zinauzwa china ni za kampuni za china na zaidi ya 65% au theluthi mbili ya simu zinazouzwa India ni za Chinese firms.

3. Barani ulaya kabla ya figisu za US. Huawei alikuwa anauza kuliko Iphone. Angalia market share za mwaka 2018 hadi 2019. Sasa hivi ndio amedrop kidogo lakini bado anauza.

4. Afrika mchina anauza simu zake kuliko hizo simu zingine unazozipigia chapuo...
 
Wote waliokugongea LIKE lazima watakuwa wanatumia TECNO...

Kilichonishangaza hata mjukuu wangu mpenzi Depal yumo..... Imeniuma sana.

Nyie watumiaji wa tecno mnaweza kunipa sababu moja kubwa kwamba ni kwanini mabaamedi wanazipenda sana TECNO?
Wakikujibu nitag,,,

NB:ninachotaka kusema hapa nilipo natumia kisimu Cha torch baada ya sim yangu Sumsung kuzingua,hela ya kusema ninunue TECNO and the like ninayo Ila sijataka kununua,nataka niendelee kufight nichukue dude Sumsung au iPhone haijalishi ni ya bei gan Ila iwe kati ya hizi brand 2,wazee wa TEKINO [emoji28][emoji28][emoji28] msikatee tamaa na nyie mtafika hizo level [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Samsung Galaxy A10 smartphone runs on Android v9.0 (Pie) operating system. The phone is powered by Octa core (1.6 GHz, Dual core, Cortex A73 + 1.35 GHz, Hexa Core, Cortex A53) processor. It runs on the Samsung Exynos 7 Octa 7884 Chipset. It has 2 GB RAM and 32 GB internal storage.Samsung Galaxy A10 smartphone has a TFT display. It measures 155.6 mm x 75.6 mm x 7.9 mm and weighs 168 grams...
Hata tecno yangu ina A.v 9 pie. This series is another level ain't compare with previous series I've been used.
 
Pole sana mkuu huna exposure ya nje ya nchi na wala hujui teknolojia.

Huawei ana simu kali na nzuri kuliko hayo mauchafu yako ya iphone na samsung

Vivo ana simu kali sana kama za nex , Teknolojia ambayo samsung na iphone bado, Hujatembea wewe na unategemea simu za kibongo bongo.

One plus series ni simu kali kuliko hizo samsung na iphone

Hebu jaribu kutembea kidogo.

Mimi binafsi siwezi beba simu ambayo kila mtu ana hiyo brand mfano samsung au iphone

Simu kama one plus 8 pro, Vivo nex dual screen, Huawei P 40 huwezi linganisha na takataka za samsung au iphone.

Wewe unanunua simu Tanzania, kuna simu hapa Tanzania haziletwi kutokana na umaskini wa watu ila mtandaoni unanunua.

Simu ya Vivo nex 1805 ya mwaka 2017 imeizidi hata samsung galaxy s10+ ya mwaka jana 2019

Conceptualization ni aina moja kwenye umajigambo which is ok pia and ur entitled to do it, we sail in diverse boats. The prestigious consumers, The premium consumers rewards companies with huge profit margins, we need you guys, thanks, on bcg and ansoff matrix we fix u on our quadrants
 
Wakikujibu nitag,,,

NB:ninachotaka kusema hapa nilipo natumia kisimu Cha torch baada ya sim yangu Sumsung kuzingua,hela ya kusema ninunue TECNO and the like ninayo Ila sijataka kununua,nataka niendelee kufight nichukue dude Sumsung au iPhone haijalishi ni ya bei gan Ila iwe kati ya hizi brand 2,wazee wa TEKINO [emoji28][emoji28][emoji28] msikatee tamaa na nyie mtafika hizo level [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂
Kwa niaba ya watumiaji wenzangu wa tekino..nami nasema ahsante kwa kutupa matumaini na tunaamini ipo siku tutamiliki iPhone na samsangi
 
Pole sana mkuu huna exposure ya nje ya nchi na wala hujui teknolojia.

Huawei ana simu kali na nzuri kuliko hayo mauchafu yako ya iphone na samsung..
Ananunua brand mkuu pate sifa mjini
 
Nilimuuliza danga ni nini hakunijibu... Actually siwezi kudanga, sina mwili wa kuchezea... Hayo mambo ya udangaji anayaweza huyu Tuttyfruity
Ss kama kudanga hauelewi maana yake na jamaa hakukukwambia maana yake ni nin unawezaje kusema Tuttyfruity hayo Mambo ya kudanga ndio anayaweza?![emoji848][emoji848][emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom