Hii tabia imezuka kwa couples wengi miaka hii

Balqior

JF-Expert Member
Jun 8, 2021
257
1,000
DISCLAIMER: Usisome wala usicomment kwenye hii post kama unajiona ww ni mtakatifu sana

Zamani Swala la kuzama chumvini lilikuwa ni jambo la ajabu na kutia kinyaa, sahivi limeonekana ni jambo la kawaida/ufundi tena asilimia kubwa ya watu wanashauri wenzao wafanye oral sex (Mwanaume azame chumvini, Au mwanamke anyonye Koni)

Siku hizi hali imekua tofauti, juzi kati nilikuwa kwenye kijiwe Kimoja cha draft mjini baadhi ya vijana wa kiume walikuwa wanakiri kuwa wanapitisha ulimi wao kwenye njia ya haja kubwa ya Wanawake Zao (Walikuwa wakiwafanyia rimjob, anilingus, tossing salad, eating ass) wanawake zao, na hiyo mada ilidumu kwa muda huku ikipata support na attention kwa wadau waliokuwa wakiisikiliza.

Nilishangaa nikasema dunia inaenda kasi sana miaka inayokuja rimjob itakua swala la kawaida, kama ambavyo kwa sahiv Mwanaume kunyonya papuchi ya mdada ilivo swala la kawaida.
 

jay-millions

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
1,365
2,000
DISCLAIMER: Usisome wala usicomment kwenye hii post kama unajiona ww ni mtakatifu sana

Zamani Swala la kuzama chumvini lilikuwa ni jambo la ajabu na kutia kinyaa, sahivi limeonekana ni jambo la kawaida/ufundi tena asilimia kubwa ya watu wanashauri wenzao wafanye oral sex (Mwanaume azame chumvini, Au mwanamke anyonye Koni)..
Wanatafuta kipindupindu hao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom