Hii taarifa niitoe Takukuru?

Hii taarifa niitoe Takukuru?

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Posts
1,769
Reaction score
1,393
Nipe mawazo
Nimejenga nyumba yangu,sijavuta umeme.
Nimekwenda TANESCO wakaniambia kuwa natakiwa nguzo tano na kila nguzo ni tsh 400,000 hivyo jumla ni tsh 2m na gharama ya mita ni tsh 460,000 hivyo ili umeme uwake kwangu natakiwa 2.5 m na kuwa kazi hii itakuwa tayari kwa muda wa miezi minne

Hata hivyo nikiwa natafakari cha kufanya,mtumishi huyo wa ummma akasema lakini kama sitaki risiti na nataka umeme uwajke kwa siku tatu tu nimpatie tsh 800,000 za nguzo na 460,000 za mita na kuwa fedha hizo nampatia tukiwa kwangu.

Sasa nifanye nini kwani hii ni rushwa,je nitoa taarifa TAKUKURU nikose umeme au nijitose nipate umeme ili nishuhudie heka heka za uchaguzi nikiwa nyumbani kwangu badala ya kuvizia kwenye bar
 
Nipe mawazo
Nimejenga nyumba yangu,sijavuta umeme.
Nimekwenda TANESCO wakaniambia kuwa natakiwa nguzo tano na kila nguzo ni tsh 400,000 hivyo jumla ni tsh 2m na gharama ya mita ni tsh 460,000 hivyo ili umeme uwake kwangu natakiwa 2.5 m na kuwa kazi hii itakuwa tayari kwa muda wa miezi minne

Hata hivyo nikiwa natafakari cha kufanya,mtumishi huyo wa ummma akasema lakini kama sitaki risiti na nataka umeme uwajke kwa siku tatu tu nimpatie tsh 800,000 za nguzo na 460,000 za mita na kuwa fedha hizo nampatia tukiwa kwangu.

Sasa nifanye nini kwani hii ni rushwa,je nitoa taarifa TAKUKURU nikose umeme au nijitose nipate umeme ili nishuhudie heka heka za uchaguzi nikiwa nyumbani kwangu badala ya kuvizia kwenye bar
rushwa ni rafiki mzuri.....toa rushwa ufanikiwe kwa Bongo
 
Rushwa ndo imetawala Bongo ukisema uende TAKUKURU utakuwa umejipalia mkaa rafiki we toa mkwanja huo upate umeme mwenzio nimejenga Bunju A yalinikuta hayo ila mimi zilikuwa nguzo tatu nikatoa 1.2m akafanya kila kitu sasa nina umeme wa luku bila matatizo na mita inasomeka vizuri tu kwenye mitambo ya tanesco
 
Rushwa ni adui wa haki.

kwa maneno mengine, rushwa ni nzuri, rushwa ina haki kuwepo.
 
Man mbona hiyo normal price aliyoitaja hapo juu ni cheap. 400,000 kwa nguzo? mi ninajua nguzo ni 1.2m. Sasa hiyo information ya laki nne pengine ni uongo. What i can advise nenda TANESCO mwenyewe ingia ofisini they will give you details. by the way kwa sasa wako kidogo vizuri kama ukishafanyiwa surved na ukalipia then lazima watakufungia umeme within 1 month na wasipofunga wanapaswa kukulipa. That is how it works ndio maana hawato kuruhusu kulipia kama hawako tayari. I think discorage rushwa. Infact hiyo issue si ya takukuru up until mchakato wa kutoa rushwa unaanza.
 
Nipe mawazo
Nimejenga nyumba yangu,sijavuta umeme.
Nimekwenda TANESCO wakaniambia kuwa natakiwa nguzo tano na kila nguzo ni tsh 400,000 hivyo jumla ni tsh 2m na gharama ya mita ni tsh 460,000 hivyo ili umeme uwake kwangu natakiwa 2.5 m na kuwa kazi hii itakuwa tayari kwa muda wa miezi minne

Hata hivyo nikiwa natafakari cha kufanya,mtumishi huyo wa ummma akasema lakini kama sitaki risiti na nataka umeme uwajke kwa siku tatu tu nimpatie tsh 800,000 za nguzo na 460,000 za mita na kuwa fedha hizo nampatia tukiwa kwangu.

Sasa nifanye nini kwani hii ni rushwa,je nitoa taarifa TAKUKURU nikose umeme au nijitose nipate umeme ili nishuhudie heka heka za uchaguzi nikiwa nyumbani kwangu badala ya kuvizia kwenye bar

Usishangae ukifika TAKUKURU ukaambia utoe kitu kidogo ili suala lako lishughulikiwe mapema na hicho kitu kitatolewa mkiwa nyumbani kwako bila kupata risiti! Like father like son! kumbuka TAKUKURU ni mtoto wa serikali ya CCM
 
Man mbona hiyo normal price aliyoitaja hapo juu ni cheap. 400,000 kwa nguzo? mi ninajua nguzo ni 1.2m. Sasa hiyo information ya laki nne pengine ni uongo. What i can advise nenda TANESCO mwenyewe ingia ofisini they will give you details. by the way kwa sasa wako kidogo vizuri kama ukishafanyiwa surved na ukalipia then lazima watakufungia umeme within 1 month na wasipofunga wanapaswa kukulipa. That is how it works ndio maana hawato kuruhusu kulipia kama hawako tayari. I think discorage rushwa. Infact hiyo issue si ya takukuru up until mchakato wa kutoa rushwa unaanza.

Nakubaliana na wewe aende moja kwa moja Tanesco apate details zote then from there he will know what to do. Nafikir mpaka sasa hivi TAKUKURU is too far away kuwashirikisha kwanza
 
Man mbona hiyo normal price aliyoitaja hapo juu ni cheap. 400,000 kwa nguzo? mi ninajua nguzo ni 1.2m. Sasa hiyo information ya laki nne pengine ni uongo. What i can advise nenda TANESCO mwenyewe ingia ofisini they will give you details. by the way kwa sasa wako kidogo vizuri kama ukishafanyiwa surved na ukalipia then lazima watakufungia umeme within 1 month na wasipofunga wanapaswa kukulipa. That is how it works ndio maana hawato kuruhusu kulipia kama hawako tayari. I think discorage rushwa. Infact hiyo issue si ya takukuru up until mchakato wa kutoa rushwa unaanza.


Nimefurahishwa uliposema kuwa kwa sasa ukilipia unafungiwa mapema. Nina mpango wa kwenda kuwafungia wazee huko kileji, lakini nilikuwa nahofu kuwa naweza lipia alaf ikachukua miaka kupata umeme.
 
Toa rushwa tu,haina jinsi thats how bongo is..fulll stop.
takukuru sasa wako bize na ccm, na uchaguzi so swala lako halitapewa mkazo
bongo ni sanaa tupu ndugu,
mshahara hauendani na matumizi,sasa unadhani pesa ya mafuta,vocha za simu,na mtoto yupo saint academia kanumba ,wife pia ana gari lake, hizo pesa hazitoki ktk mshahara,zinatoka kwa watu kama wewe na mimi,ndo maana ya ule msemo wa kuchangia huduma 🙂:mad2:
 
1.mpira wa bure na geti liko wazi kwa nini uruke ukuta?
2.nenda kwa meneja wa kanda husika kamwone '' mweleze kuwa nahisi kuzunguushwa zunguushwa na sina imani kuwa nitaupata umeme.naomba msaada wako.
3.hapo utapata umeme chapchap.
 
Back
Top Bottom