Hii staili katika mapenzi huwa inakupa changamoto gani?

Hii staili katika mapenzi huwa inakupa changamoto gani?

Bolotoba

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2024
Posts
4,545
Reaction score
10,426
Ni staili moja tamu sana haswa mtoto mkali anapokuwa msafi, na pia uwe wewe peke ako ndio unamchumisha
Ebu tuambie wewe inakupaga shida gani hii staili?

Ruksa wote wanaume wa kwa wanawake kucoment

Staili inaitwa "mbu kauma taqo" 😅
 

Attachments

  • Screenshot_20250625_221605.jpg
    Screenshot_20250625_221605.jpg
    210.1 KB · Views: 44
Sisi wenye vibamia vya inch 2 hatuiwezi kabisa mana dyudyu itaishia kwenye ngozi ya taco
 
Pumbavu uhuni tuu
Yelewiii parakwiiii Haya ni maajabuu
 
Back
Top Bottom