Hii simu ijae picha zangu tuuu

Mc aliepost kaamua kuifuta hii clip. Na kuna post kafunga comments. Kama yule dada kaona zile comments ama wazazi watakuwa wamemwambia MC azifute post. Naona waja walishamshambulia kule Insta. Hatupoi hatuboi.

Ila hapa kuna wanaume mnacommnt kuwa jamaa ni fala, ukute baina yenu yuko jamaa hapo. Aliyejichekesha akiambiwa ajieleze. Ni vile hatujuani kwa Sura 😝
 
W
Wanawake wa kileo hao, sifa yao kuu ni ujuaji, mabishano, shari shari na kupenda mizozo yani hata siku ya kwanza tu ya harusi mizozo.
 
Wacuba tulishaidanlodi mudaa
 
Demu Kama huyo na uhakika kwanza anaweza kumaliza miez 6 bila hata kutongozwa kwahiyo ukijichanganya tegemea kung'ang'aniwa na kuandamwa kila sehem, anaweza hata kulipa watu wakufatilie
[emoji28][emoji1][emoji16]
 
Mkuu umelewa?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…