Hii ni kwenu wasichana

Sasa apo mweny kosa sio Mme ni mke mwnyew coz co kila MTU anapenda mistori ya ajabu ya ugonjwa na wagonjwa wako vipi uko mawodini.....at list angebadilisha story buanaa khee ata mim ningamaindi....![emoji28] [emoji125]

Ndio kaamua kubadilishana stori Na WA kazini matokeo yake nyumbani kuko kimya
 
 
Ha ha ha nimefurahi ulivyozuga eti " ninapata malalamiko". Nahisi yamekukuta, but there is a substance in your thread
 
Hasa pale kichwa kinapokuwa kinachemka na kuhitaji utulivu alafu mtu anakuletea mahaba ya karaha... Ni kama anazingua fulani hivi...


cc: Kasinde
 
Wapo mkuu wanaboa si kidogo, muda wote baby baby utafikiri ulizaliwa nae dakika moja.

Jinga sana hii toto
hahhaa kuna mdau mmoja amesema ndo wanabembeleza ndoa namna hiyo hahah
 
Jaribu kuacha halafu baada ya wiki mbili rud uone kam vyumba vitakua havijaa. usijidanganye uko
Yani vyumba vijae kwa kuolewa au?? Kwanza unaijua idadi vizuri kati ya wanaume na wanawake hapa duniani?
 
Mkipendwa shida, msipopendwaa shida. Viumbe gani nyie. Kwendreeeeenii
Wivu ukizidi sana utaitwa msumbufu... Sasa hayo sio mapenzi, huo ni usumbufu, alafu wanawake wa hivyo wanakuwa na midomo mirefuuuu
 
I can't believe my eyes...nawapa msaada wa kisaikolojia my lady know that.
Hahaha... Umegeuka hospital, kila mwenye maseke anakuja kujipozea kwako.... Hahahah
 
Oooh kumbe inawahusu wasichana!!

Na nyie wavulana sasa kama mnahitaji space si muwe peke yenu ili muwe na space ya kutosheleza kabisa uweke hata semi. Siku na hao wasichana watakapohitaji space msije tu mkalalamika.
 
Niletee dunia ndio nitakusamehe[emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
Wapo wengi tu yaan watumwa mpaka utawahurumia. Kisa anabembeleza ndoa
Aisee hao ndo wazuri ila wasiwe wasumbufu sana... Unajua mwanamke akiplay smart basi ni limbwata tosha, no need kwenda kwa sangoma
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…