Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Cha ziada walicho nacho ni kutufanya tutake kuwa kama wao...
hapo ndipo tatizo lilipoanza, hatuwezi kufanya kitu mpaka tukifatishe chao wao...

kutufanya tuwaone wao kwenye kioo wakati tunajitazama sisi.... Ndipo kwenye tatizo ,tukijitambua tutatengeneza hata UFO

Nakubaliana na wewe kabisa kwenye hiyo sentensi ya kwanza.
Lakini kitu muhimu ni kwamba mambo mema siyo mabaya kuiga hata siku moja.
Maarifa ambayo wewe umeyatumia kugundua haya uliyoyaandika hapa ni mkusanyiko wa falsafa za jamii mbali-mbali.

NB: Tuige mazuri kutoka kwao lakini tusijaribu kuwa kama wao; Sisi ni jamii tofauti sana.
 
Hapa ndipo tatizo lingine lilipo...sijui nani ataweza hatarisha pesa yake kwenye mazingira hatarishi ya biashara kama haya!!

Moja ya sifa kubwa ya biashara ni "RISK"
Unapofanya biashara kamwe huwezi jua kesho kitatokea nini.
Ndiyo maana hata masoko ya hisa yanaanguka kwasababu ni "RISK"

NB: Tuache woga, hakuna aliyewahi kujaribu kutengeneza Prototype yeyote hapa Tanzania.
Kamwe usiseme umeshindwa kabla ya kujaribu.....[HASHTAG]#TujaribuTutaweza[/HASHTAG]
 
Nafahamu mkuu marubani wazuri lazima wapo hapa nchini kwetu,
Lakini swali la msingi hapa ni hili tu:
kwanini kila siku tutake kununua na kurusha ndege za Wachina, Warusi na Wamarekani ???
Kwanini tusiwaze hata siku moja kutengeneza ndege zetu hata za Abiria na Mizigo tu ???
Tulikuwa na ndoto za kutengeneza magari, lakini leo zile ndoto hazipo, kwanini ???
Unaweza ukawaza kuhusu kutengeneza ndege za auna hiyo sababu kwenye mawazo ya yaliyo ndani ya kichwa cha mjinga kila kitu kinawezekana. Tumeshawaza na sasa tumeanza kuimba nyimbo za uchumi wa viwanda bila hata kuwa ma aina ya hiyo elimu wala mikakati na fitna zake na tunaamini inawezekana.
Ni ngumu sana kushindana pasipo kuwa na taarifa za kutosha. Kwa wale waliosoma Intelligence Analysis watanielewa nikisema hivi; nasikitishwa sana na aina ya mikakati tuliyo nayo katika kuijenga nchi yetu, nasikitishwa na vipaombele, nasikitishwa na wataalamu wetu na zaidi nasikitishwa na uduni tulio nao katika matumizi ya Takwimu. Tulijiandaa kwa muda mrefu na kwa ghalama binafsi kuwa sehemu ya mfumo wa nchi usio na biaseness ili tuijenge na kuipeleka nchi next level but who knows you and who cares imetufikisha hapa. Kila uongozi mpya unapoingia madarakani inakuwa kama vile nchi ndiyo kwanza imepata uhuru. Kila mtawala atataka ajenge na kuwapa kipaombele matajiri wake, wanausalama wake, na wanataaluma wake, marafiki zake n.k
Nchi ilhaina kabisa consistence and yet unatarajia kusimama sambamba na nchi kama Bophuthatswana (Botswana), Namibia, Kenya, Zambia, na nyinginezo nyingi. Kiwanda gani utakijenga katika nchi ya aina hii? Huna business connections, huna Diplomatic approaches, unabadirika badirika kwenye musimamo na kauli zako halafu unadanganya unataka kuipeleka nchi next level, labda utaweza maana hata nje ya mstari ikawa next level kwa tafsiri za watu wa aina hii.
Tukubali tu kwamba tumeumia. Nashindwa kuamini kwamba wale waliomo ndani ya mfumo wote ni academician tu na hatuna watu waliopata kusoma kozi Intelligence Analysis.
Tuliopo benchi tunapata hasira sana tuonapo viongozi na wataalam wa nchi wanavyo jikanyaga kanyaga bila kwenda mbele mithili ya mtu anayechanganya maji na udongo wa kutengenezea matofali ya udongo.
Acha tuendelee kuwa watazamaji tu. Taifa ni lao sisi wengine ni kama wapangaji tu ndani ya hili taifa, cha muhimu ni kulipa kodi na kyfuata sheria na masharti basi.
 
Unaweza ukawaza kuhusu kutengeneza ndege za auna hiyo sababu kwenye mawazo ya yaliyo ndani ya kichwa cha mjinga kila kitu kinawezekana. Tumeshawaza na sasa tumeanza kuimba nyimbo za uchumi wa viwanda bila hata kuwa ma aina ya hiyo elimu wala mikakati na fitna zake na tunaamini inawezekana.
Ni ngumu sana kushindana pasipo kuwa na taarifa za kutosha. Kwa wale waliosoma Intelligence Analysis watanielewa nikisema hivi; nasikitishwa sana na aina ya mikakati tuliyo nayo katika kuijenga nchi yetu, nasikitishwa na vipaombele, nasikitishwa na wataalamu wetu na zaidi nasikitishwa na uduni tulio nao katika matumizi ya Takwimu. Tulijiandaa kwa muda mrefu na kwa ghalama binafsi kuwa sehemu ya mfumo wa nchi usio na biaseness ili tuijenge na kuipeleka nchi next level but who knows you and who cares imetufikisha hapa. Kila uongozi mpya unapoingia madarakani inakuwa kama vile nchi ndiyo kwanza imepata uhuru. Kila mtawala atataka ajenge na kuwapa kipaombele matajiri wake, wanausalama wake, na wanataaluma wake, marafiki zake n.k
Nchi ilhaina kabisa consistence and yet unatarajia kusimama sambamba na nchi kama Bophuthatswana (Botswana), Namibia, Kenya, Zambia, na nyinginezo nyingi. Kiwanda gani utakijenga katika nchi ya aina hii? Huna business connections, huna Diplomatic approaches, unabadirika badirika kwenye musimamo na kauli zako halafu unadanganya unataka kuipeleka nchi next level, labda utaweza maana hata nje ya mstari ikawa next level kwa tafsiri za watu wa aina hii.
Tukubali tu kwamba tumeumia. Nashindwa kuamini kwamba wale waliomo ndani ya mfumo wote ni academician tu na hatuna watu waliopata kusoma kozi Intelligence Analysis.
Tuliopo benchi tunapata hasira sana tuonapo viongozi na wataalam wa nchi wanavyo jikanyaga kanyaga bila kwenda mbele mithili ya mtu anayechanganya maji na udongo wa kutengenezea matofali ya udongo.
Acha tuendelee kuwa watazamaji tu. Taifa ni lao sisi wengine ni kama wapangaji tu ndani ya hili taifa, cha muhimu ni kulipa kodi na kyfuata sheria na masharti basi.

Hahahaha umenichekesha sana mkuu!
Nilishawahi kusema Tanzania hakuna Consistency katika uongozi.
Pitia hapa: Tanzania has become a hotbed of Kagame spies under Magufuli watch: WHO IS MIKE RWALINDA AND HOTEL KAGAME in Dar
 
Ndugu unaonekana wewe sio mfuatiliaji wa masuala haya ya kiusalama nakuomba ubaki huko huko kwa mange jimav, ngoja nikujibu swali lako NDIO uganda wanazo su-30 nne and reason mojawapo ya kuzinunua ni mafuta yaliyopatikana Uganda check link hiiUganda receives final Su-30s from Russia | defenceWeb
Hivi hapa tunazungumzia S ngapi? Hope ni S-35 sasa nataka kujua kama uganda wana S-35. hiyo S-30 naijua sana kwamba wanayo.

Najua sana haya mambo nafuatiliaha sana
 
Hatuna fikra huru, usitarajie hayo mambo.

Unaitisha uchaguzi, halafu mawakala wa vyama vya upinzani unawasweka ndani!

Mpaka dunia inaisha mtakuwa mnafikiri uchaguzi tu!

Tusimlaumu Mungu kwa ujinga wetu.
Mkuu inasikitisha na kutia hasira. Hakuna siku nna hasira kama leo
 
Sisi hatuhitaji hizo ndege maana hawa vichaa wanaweza ztumia kwa sisi
 
ac405d17b243a6cc738058cf8c846424.jpg
498299654ca9c68614fdecec0435b7d0.jpg
dude weka mbali na watoto hakuna Dunia hii......
Kitu ni B2 spirit

Hili dude weka mbali na watoto
 
Madawati yametosha huko mashuleni mpaka ukawaze ndege za kivita?
 
Back
Top Bottom