Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Hivi tuseme ukweli tu,
Umoja wa Kisovieti ungekuwepo mpaka leo unadhani wangukuwa wapi kiteknolojia ???
Maana hizi ndege zote za sasa hivi MiG na Sukhoi zote zilitengenezwa miaka ya Sabini na Themanini hivi.

Sasa kama vile viwanda vya ndege vilivyokuwa Ukraine, Poland na Georgia vingekuwa chini ya Usimamizi moja basi sijui kama leo hii NATO angekuwa na Ubavu wa kupiga hata makelele mengi hivi.

Kinachonifanya niwaze ni kwamba Mrusi bado ana nguvu sana japo anatumia silaha zilizotengenezwa zamani na Umoja wa Kisovieti. Walichofanya wakina Vladmir Putin na wenzake ni kuviboresha (Upgrade) hivi vifaa. Lakini ukiangalia Marekani anatengeneza silaha mpya kila uchwao na ana bajeti kubwa sana lakini bado anasumbuliwa sana Urusi.

NB: Kuwekekeza kwenye Elimu kunalipa sana kuliko hata kuwekeza kwenye Miundombinu.( Education is just sustainable my friend)
Elimu ya vitendo sio elimu ya nadharia kama ya kwetu
 
SU -35 iko vzuri ,,ni 4++ generation , Operation zake Uko Syria tumezishudia sana ,,, hii ndege NATO wanailinganisha na F-35 yao.

Sasa achana nahiyo ,,kuna mashine kizazi chatano wanaiita MIKOYAN MIG-35 ,mamaaaaa mwakan ndo watakua mayo hawa jamaa.ukumbuke MIG ndio familia ya ndege vita zinazokimbia kwa kasi yaajabu kushinda zote
10ace3288fac05a5d8bdbf6839d41092.jpg
.

Sasa iyo nichamtoto ,,kuna Mashine wanategemea kuipata 2019 inaitwa PAK-FA ,au SU 57 AU T 50 ..hiii mashine nikizazi chasita ambacho mpaka sasa hamna vikinga Anga vyovyote vitakavyoweza kuizuia hiii mashine ,,, wao wanasema Imekuka kutawala Anga .
98d07590d83c0542feb78451016b36c0.jpg
.

Sisi tuendeleee kunywa uji wakuuu
Hii chumvi ya humu kiboko aseeee.

Mpaka sasa nchi yenye ndege zinazofanya kazi ambazo ni 5th generation ni Marekani na China tu.
Marekani ni F22 ilianza kazi mwaka 2005.
China ni J-21 kama sikosei, imeanza kazi 2017 mwezi October.

Haya hiyo ya kizazi cha sita imeanza lini?!
 
Nilifatilia Taarifa juuu ya Ajali ya ndege vita nchini marekan ilomuua Pilot wao Mhenga...

Kumbe kisa walikua wanajaribu kuipima SU 27 kuona namna gan wanaweza kushinda ktk vita Anga ,,, Ndege ikamshinda muhuni ,Mara paaaaaa chini ,,mtu akafa.

Warusi niwatu wahatar sana.
Naona hukufatilia vizuri hiyo taarifa.

Hiyo taarifa ilikua inazungumzia kuwepo kwa ajali(karibu na Area 51)lakini jeshi la Marekani lilikataa kutaja ni aina gani ya ndege iliyotumika.
Inasemekana kuna ndege mpya zinajaribiwa kisiri ikiwemo SR-72 ya Lockeed Martins ambayo speed yake ni mara sita zaidi ya ile ya sauti (Mach 6).
Wengine wakawa wanasema Marekani ilikua inajaribu hiyo Su-27,ndipo ikapata hitilafu ikaanguka. Kumbuka Marekani hizi Sukhoi wanazo kule Area 51 wanazifanyia majaribio dhidi ya ndege zao.

Wengine wakawa wanasema ni B-21 (ya Northrop Grumman) Raider kwamba ishaanza kujaribiwa.

Japo wengi wanasema ni Su-27P(ya mrusi)maana ilionekana ikiruka eneo hilo siku chache kabla ya tukio.

USAF pilot mysteriously killed as top-secret aircraft crash-lands near Area 51
 
111-3-630x378.jpg

Hii drone ya mchina zaidi ya kuchukua picha za high definition inashambulia ina detect radar, inaweza shambulia ikiwa usawa wa km 13 juu ya usawa wa bahari, inaweZa scan na ku survey eneo la km 400 kwa saa.
Iki detect kushambuliwa nayo inarudisha mashambulizi inawasiliana na drones nyezake na kuziita kwenye mashambulizi.
 
Lockheed wamebak wafanya biashara tuuu wale....sasa kama F-35 yao ikitumiwa na Israel ,,,iliweza kujeruhiwa na S-200 ,,kombora Anga zamiaka ya 1970 hahahahaha Hamna kitu .....Ndege zao nyingi Ma pilot wanasuffer na tatizo LA Upumuaji ,,ndomaana kila siku wanafanya marekbisho tuuu.
Hii na mm ilinishangaza sana s-200 kuipiga f-35?. URUSI ni hatari sana,hata yale makombora ya SCUD ya miaka ya 60' yalimtesa sana Mmarekani kule Iraki
 
Mkuu siyo lazima kila uzi "ujibu"
Wenzako wanaokumbuka kidogo somo la Physics kidogo na kufuatilia haya mambo washaelewa nini namaanisha.
Sidhani kama alifanikiwa kufika hata Kidato cha kwanza.

Kejeli zingine huonyesha kiwango cha elimu ya mtu [emoji3]
 
Hii ni ndege ya Mrusi aina ya SU-35, iko vizuri sana.
Ila na huyu rubani anajiweza aisee, mhhh!!!
Najiuliza siku ndege kama hii ikivaa silaha nzito na itumike si watu wataumia sana ???
Warusi na bajeti finyu lakini bado wanaendelea kufanya makubwa kama haya.


Najiuliza tu maswali mengi sana,
Hivi na lini sisi tutakuwa na ndoto ya kurusha vitu kama hivi angani ???
Hawa wazungu wana nini cha ziada ambacho sisi hatuna ???
Tokea Uhuru tatizo la maji tu halijaisha; Kwanini lakini ???

CC: Bukyanagandi , Dotworld , Dragoon , Vladimirovich Putin , Maalim Shewedy

Kwasasa duniani. Hakuna ndege itakayoleta muujiza kwenye medani ys kivita..
Dogfight wont apply popote.
Ndege hizi zitakua muujiza kwa nchi zetu ndogo. Lakini mbinu zao hakuna significant changes kwa nchi kubwa kama USA, Russia, Europe..
Haya sio maneno yangu ni kwa mujjbu wa maveterans wa nchi za ulaya.
 
Hii ni ndege ya Mrusi aina ya SU-35, iko vizuri sana.
Ila na huyu rubani anajiweza aisee, mhhh!!!
Najiuliza siku ndege kama hii ikivaa silaha nzito na itumike si watu wataumia sana ???
Warusi na bajeti finyu lakini bado wanaendelea kufanya makubwa kama haya.


Najiuliza tu maswali mengi sana,
Hivi na lini sisi tutakuwa na ndoto ya kurusha vitu kama hivi angani ???
Hawa wazungu wana nini cha ziada ambacho sisi hatuna ???
Tokea Uhuru tatizo la maji tu halijaisha; Kwanini lakini ???

CC: Bukyanagandi , Dotworld , Dragoon , Vladimirovich Putin , Maalim Shewedy

Hatuna fikra huru, usitarajie hayo mambo.

Unaitisha uchaguzi, halafu mawakala wa vyama vya upinzani unawasweka ndani!

Mpaka dunia inaisha mtakuwa mnafikiri uchaguzi tu!

Tusimlaumu Mungu kwa ujinga wetu.
 
Jamani muache utani tangu lini Sukhoi ikalinganishwa na

1. F 22 raptor
2. F 35 lighting stealth
3. B 2 bomber au
4. F 117
5. Av-8 harrier

Mrusi hana hata Ndege ya kutua kwenye Manowari
F 117 ilidunguliwa kule YUGOSLAVI na sidhani kama zipo hizo ndege ,tena rada sijui ya miaka ya 70' ndio iliikamata hiyo ndege [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
F 117 ilidunguliwa kule YUGOSLAVI na sidhani kama zipo hizo ndege ,tena rada sijui ya miaka ya 70' ndio iliikamata hiyo ndege [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ndiyo hilo tukio la movie ya behind the enemy lines?
 
Hahahaha Mrusi akitoa kitu katoaaa.

Subiri saizi anamalizia S-500 yake .waakuambia yanauwezo Wa ku intercept hata hypersonic missiles.
Mkuu unazungumzia air defenses hizihizi za mrusi ambazo Israel amekua akizilipua kule Syria tangu miaka ya 80 hadi leo kwa kutumia F-15 na F-16 za miaka ya 1970.
Embu ingia Google andika OPERATION MOLE CRICKET 19

 
Back
Top Bottom