Hii kesi hii sijui kama anaweza chomoka!?

Hii kesi hii sijui kama anaweza chomoka!?

1.Jamhuri ilishindwa mahakamani kuthibitisha maana ya neno kukinukisha!
2.Uchaguzi ulifanyika na kura zilihesabiwa na mshindi akatangazwa! Alizuiaje uchaguzi sasa?
Hapo mtakuwa mnataka kufungua Pandora box! Jamhuri mtaweza?-aliuliza Lissu.
Nani aliyetoa amri ya Shoot to kill?
Mtamwachia kwa aibu!
 
Lissu hachomoki kesi ngumu hii kwake, asubiri tu huruma ya dk samia!!

Umedhihirisha uwendawazimu wako. Muuaji anawezaje kuwa na huruma? Lisu atatoka gerezani alikowekwa na wauaji kwa sababu hana hatia, na kwa msaada wa pressure ya kutoka kwa wapenda haki Duniani kote.

Ungekuwa na akili ya kuweza kutafakari au ungekuwa hata na basics za sheria, wala usingeandika upuuzi huu. Yawezekana kweli una upungufu wa akili, maarifa ya kisheria, lakini yawezekana pia uchawa ndiyo umekufanya uwe kama hivyo ulivyo, kukosa logical thinking.
 
Unachekesha wewe!

Wewe uliwahi kuona mtu anashtakiwa kwa kosa la miaka ijayo
Ambalo kosa hilo wakati linafanyika alikuwa yupo jela chini ya ulinzi mkali?

Uliona wapi kesi ya namna hiyo.
Kesi ya Lisu haihusiani na MO29 ni kesi mbili tofauti, wahusika tofauti, nyakati tofauti

Tume ya Jaji Chande ilisema sababu za vurugu. Na moja ya sababu ni maneno ya wanasiasa na wanaharakati.

Kakamatwa miez 6 kabla ya Uchaguzi. Sasa Huyu ACP Mahimba ndio anataka kutoa ushahidi wa maandishi kuonyesha ni kias gan maneno ya Lissu yalihamasisha watu kufanya vurugu.

Kumbuka watu kadha wa kadha walikamatwa na wakaandika maelezo. Na baadae Raisi aliwasamehe.
Yale maelezo ni ushahidi.
Kama kwa namna yoyote waliaema wamehamasika na maneno ya Lissu ya April 2025. Kesi ni ngumu.
 
Sijajua Mungu alikuwa na kusudi gani mpaka akaruhusu watu wenye akili ndogo, vilaza na wajinga kama nyinyi kuwa na madaraka. Yaani mnalazimisha makosa na pia kuhalalisha uharamia wenu pasipo hata na chembe ya aibu!
""Kila kitu huanza kwa wazo,wazo kuelekea kwenye nia,nia upelekea kwenye kauli/neno,kauli/neno hupeleka signal kwa watekelezaji,kauli ya kiongozi ni agizo ""
 
Sasa hiyo hatia ambayo unaona hayo maneno aliyosema Lissu... Yapo Mahakama Gani ?

Yaani hayo maneno ambayo kasema Lissu ..yamepokelewa kama ushahidi Mahakama Gani ?

Unajua mnaongea vitu hewani bila kujua procedure za Mahakama....
Ni kweli Kesi iliyofunguliwa April ni ya Uhaini na haihusiani na Mo29.

Ila haya ndio maneno ya Lissu.

"Walisema msimamo huu unaashiria uasi....., ni kweli, kwa sababu tunasema tutazuia uchaguzi, tutahamasisha uasi.... hiyo ndiyo namna ya kupata mabadiliko, kwa hiyo tunaenda kukinukisha, sanasana huu uchaguzi tunaenda kuuvuruga kwelikweli, tunaenda kukinukisha vibaya"

Wanachofanya Hawa mawakili sasahivi ni kuhusisha haya maneno na zile vurugu.
Hata kama hati ya mashtaka haisemi kuhusu vurugu.
 
*Maneno yake kabla ya lolote kutokea,
*maneno yenye nia na dhamira ovu,

-Tutakinukisha
-Uchaguzi tutauvuruga
-Uchaguzi hautafanyika.
-Tunajua tutauzuiaje!

*View attachment 3647782Outcomes yake!

-Uchaguzi ulikuwa na ghasia
-Tafrani kubwa ikatokea
-Mali za umma zikachomwa moto!
Mnahangaika na viheading vya kujifariji, jiandaen kisaikolojia mtatwangwa mchana kweupe na hatutaki upuuzi mara rais amsamehe mara sijui ujinga gani tunataka tuone tafsiri ya ujinga wenu mnaoaminishana huko lumumba kuwa alisema kukinukisha na baada ya hii kesi maisha yenu yote hamtarudia kumfungulia kesi nasema tena baada ya hii kesi hamrudia kumfungulia kesi zenu za mchongo maana mandondocha aibu mnayoenda kupata hamtasahau na genge la ma-cartels tunaenda kulizika kabisa.
 
Ni kweli Kesi iliyofunguliwa April ni ya Uhaini na haihusiani na Mo29.

Ila haya ndio maneno ya Lissu.

"Walisema msimamo huu unaashiria uasi....., ni kweli, kwa sababu tunasema tutazuia uchaguzi, tutahamasisha uasi.... hiyo ndiyo namna ya kupata mabadiliko, kwa hiyo tunaenda kukinukisha, sanasana huu uchaguzi tunaenda kuuvuruga kwelikweli, tunaenda kukinukisha vibaya"

Wanachofanya Hawa mawakili sasahivi ni kuhusisha haya maneno na zile vurugu.
Hata kama hati ya mashtaka haisemi kuhusu vurugu.
Na ndio maana watapigwa mchana kweupe.
 
*Maneno yake kabla ya lolote kutokea,
*maneno yenye nia na dhamira ovu,

-Tutakinukisha
-Uchaguzi tutauvuruga
-Uchaguzi hautafanyika.
-Tunajua tutauzuiaje!

*View attachment 3647782Outcomes yake!

-Uchaguzi ulikuwa na ghasia
-Tafrani kubwa ikatokea
-Mali za umma zikachomwa moto!
Duh,
Kwenye mambo ya sheria wewe ni kiazi pro
 
Na ndio maana watapigwa mchana kweupe.

Faida kwa Upande wa Lissu.
-Ule ushahidi wa video ya haya maneno imekataliwa na Mahakama.
-Na pia Ushahidi wa nyongeza ambao ni wa Maandishi wa wale waliokamatwa nao Mahakama imekataa kuuongeza kwenye hili shauri.

Kesi ilisimama kuanzia Feb hadi July kwa sababu DPP aliomba kuongeza huu ushahidi wa Mo29.

Sasa kwakuwa umekataliwa.
DPP hatakaa kimya. Atafanya lingine..
maana akiacha kama kesi inavyoendekea . Basi Lissu ana shinda.
 
Duh,
Kwenye mambo ya sheria wewe ni kiazi pro
Ok!,matusi kwetu ni manukato safi..
Mtu akikwambia nitakuua,nitakuibia,au nitakupiga,ni vizuri uende polisi ili uripoti vitisho hivyo!,ili ikaja kutokea umekufa,pengine si kwa kauli ile ya vitisho lakini pakuanzia patakuwa pamepatikana kwa familia ya marehemu.
 
*Maneno yake kabla ya lolote kutokea,
*maneno yenye nia na dhamira ovu,

-Tutakinukisha
-Uchaguzi tutauvuruga
-Uchaguzi hautafanyika.
-Tunajua tutauzuiaje!

*View attachment 3647782Outcomes yake!

-Uchaguzi ulikuwa na ghasia
-Tafrani kubwa ikatokea
-Mali za umma zikachomwa moto!
Usilolijua ni tafsiri rasmi ya maneno hayo na tafsiri rasmi ya uahini.
Pili kuipinga serikali au kupinga au kuzuia uchaguzi siyo kosa kwenye mfumo wa vyama vingi

Nadhani umeshuhudia maelezo ya shahidi Mahamba aliyoandika mwenyewe akijaribu kugoma yasitumike mahakamani kama ushahidi, lakini baada ya TAL na majaji kumkomalia akawa hana namna akakubali. Je! Hapo umejifunza nini??????
 
KWA ROHO SAFI TENA NYEUPE NAIOMBA MAHAKAMA NA DPP WAONE HILI NA KWA HEKIMA APEWE ONYO JUU YA KAULI ZAKE NA AWE HURU,LAKINI SI HURU KABISA HAPANA CHINI YA UANGALIZI MAALUM KWA KIPINDI CHA MIAKA MITANO!
#IKAWE HIVYO AMEN.
 
Back
Top Bottom